Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
hehe , các Cụ cãi nhau mà làm gì ? thật ra cái thằng nào cũng vậy , trừ Merc hay Audi ở đây còn có thể còn tin được chút chút ( có thể thôi nhé) , chứ xe nào mà để mấy ông Việt Nam rờ vô xào chẻ là đều như cc và giá thì trên trời ! còn lại hãng hủng người ta ở tây lông đố cha thằng nào dám làm kiểu TCVN mà thị trường Mỹ giá Dubai cả. Nói thì sợ ăn gạch mà sự thật thì thị trường Việt giống như cái chỗ để thí nghiệm các giới hạn và hậu quả của cái kiểu cư xử bất nhất và chèn ép khách hàng.Cũng là Toyota mà ở Vn thì hoàn toàn khác , đã tốn biết bao giấy mực rồi đó !

Hạng B2
13/2/12
117
136
43
Bác nhìn nick em thì biết em là Fan hãng nào nhưng cái nào đúng thì nói đúng, sai nói sai. tính em vậy và đó là đánh giá của em.
Bữa nào rãnh vác xe Ranger qua cho bác đấm 1 cái vào nắp capo nếu không móp tính gì?
Nếu móp khuyến mãi cho bác 1 đấm em 1 cái :)
okê chưa?

Hạng D
31/3/14
1.355
1.009
113
Thấy các bác tranh luận Ford Ranger và Toy Hilux mắc cười quá. Mà các bác biết sao ở VN, Ford chỉ có Ford Ranger bán chạy còn mấy chiếc khác bán chậm như rùa không? Không lẽ Ford là hãng chuyên nghiệp về bán tải? Sắp tới thuế ttđb tính cho phân khối lớn tăng, em ngóng xem Ranger còn bán chạy như cũ nữa không. Dự là các dòng khác vẫn bán ầm ầm.

• Like
Reactions: Daewoo
Tập Lái
14/8/15
42
41
18
38
Hilux có cái vỏ mới hoàn toàn cho thị trường Việt đó là cách làm của toy vn do họ đg ăn nên làm ra! Tôi đi taxi Ỉn tại Malay Odo 50 vạn vít lên 150-160 Km/h ko vấn đề, xe của cty thuê Ỉn lên LT-DD lên 110 Km/h xe gào thét ko dám lên nửa! Chuyện thật nhé!

• Like
Reactions: city_modulo2013