Hạng F
3/5/07
10.025
43
48
48
RE: Toyota Vios 2007

Civic đi Bác ... Riêng cái đoạn ngồi Vios bị chê các kiểu như thế, mất cả sướng rồi, thôi thì làm con Civic chạy cho hết bị chê :( ...

Cá nhân em nếu nói về đẳng cấp thì nên so sánh Vios với Camry 07, Civic với Accord 08, nhìn phát ra ngay :D ... 2 đẳng cấp quá chuẩn .

Tập Lái
18/3/08
24
0
0

ihihih mấy bác tâng Civic wá em wa room Honda thấy bà con chê civic hơi bị nhiều khỏan góc chữ A và cóc thấy đầu xe đâu Vios 2007 có vậy ko mấy bác

Hạng B2
14/6/06
163
0
0

Các Bác ơi hôm qua bạn em mới đặt cọc VIOS E (Số sàn) $26,1k ở TOYOTA Đông SG ,hẹn tháng 7/08 giao xe (đã làm hợp đồng).Mấy Bác cho em hỏi chút là mình có thể xin được khuyết mãi gì thêm ko (ngoài cấu hình chuẩn của VIOS) .Bạn em mới lần đầu mua xe nên ko có kinh nghiệm (với lại máu quá) nên sơ ý ko xin thêm gì cả .Mong các Bác giúp .Thanks &mong tin

Hạng D
22/9/07
1.152
1
0

Trích đoạn: bibian7227

Các Bác ơi hôm qua bạn em mới đặt cọc VIOS E (Số sàn) $26,1k ở TOYOTA Đông SG ,hẹn tháng 7/08 giao xe (đã làm hợp đồng).Mấy Bác cho em hỏi chút là mình có thể xin được khuyết mãi gì thêm ko (ngoài cấu hình chuẩn của VIOS) .Bạn em mới lần đầu mua xe nên ko có kinh nghiệm (với lại máu quá) nên sơ ý ko xin thêm gì cả .Mong các Bác giúp .Thanks &mong tin

Chả có khuyến mại gì đâu bác ơi ... nó theo qui luật cả rồi, bán hàng chạy thì chất lượng, dịch vụ đi xuống hoặc bằng 0 luốn và ngược lại. Bán chả ai mua thì >> khuyến mại, chăm sóc .... :(:(:(

Tập Lái
18/3/08
24
0
0

Trích đoạn: bibian7227

Bác cò làm ko ông gì em đi coi xe bên Lý thừơng kiệt TOYOTA nói chậm nhất 1 tuần có xe sao bác chị giá mùh đền tháng 7 mới có xe vậy hic hic xem lại đi bác vios giờ đầy ra mà it ng mua lắm

Hạng D
22/9/07
1.152
1
0

Trích đoạn: phuonglaptop

Bác cò làm ko ông gì em đi coi xe bên Lý thừơng kiệt TOYOTA nói chậm nhất 1 tuần có xe sao bác chị giá mùh đền tháng 7 mới có xe vậy hic hic xem lại đi bác vios giờ đầy ra mà it ng mua lắm

Đúng đấy bác ạ, nếu mua xe Vios G (AT) thì được lấy ngay còn Vios E (MT) thì phải đợi rồi ..

:(:(

Hạng B2
14/6/06
163
0
0

TOYOTA Lý Thường Kiệt bảo cuối năm mới có xe Bác ah! Xe VIOS AT thì tháng 5/08 giao ngay ,nhưng xe VIOS AT thì ko ai mua cả vì giá CAO quá.

Tập Lái
18/3/08
24
0
0

Em thấy màu của em 2008 vios ứ sao sao thích mấy con 2007 hơn 2008 ko có màu đen màu xanh thì AT mới có chán nẫu

Hạng B2
19/9/07
313
1
0

@phuonglaptop: "hihih mấy bác tâng Civic wá em wa room Honda thấy bà con chê civic hơi bị nhiều khỏan góc chữ A và cóc thấy đầu xe đâu Vios 2007 có vậy ko mấy bác "

Góc chữ A của Vios rất nhỏ, và giúp lái xe dễ quan sát khi vận hành. điều này rất quan trọng khi đi đường trong thành phố vì nhiều xe máy, đường hẹp.
Còn về đầu xe Vios: lái xe sẽ không nhìn thấy đầu xe khi vận hành, vì đầu xe chúc xuống dưới (ngắn và chúc xuống) tuy nhiên đi 1 thời gian ngắn là quen ngay, có thể căn khoảng cách từ vị trí đầu xe tới đuôi xe phía trước, không đáng ngại.