Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Bắt đầu thấy thích Vios rồi... :)
Hàng triệu người Việt và hàng tỷ người khâp TG từ rất lâu đã thích Toy rồi đó bác. Like bác

Hạng B2
19/6/16
117
12
18
33
vios vs camry 2017 đẹp thiệt :)) toy có khi lại bá ở VN năm sau rồi

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
vios vs camry 2017 đẹp thiệt :)) toy có khi lại bá ở VN năm sau rồi
Toy bá đạo gần 20 năm nay rồi bác, không chỉ ở vn mà trên toàn TG. Nhưng dự là sang năm các đối thủ sẽ rụng dần, vì đơn giản 1 điều là Toy vốn đã quá tốt rồi, nhưng nay lại còn tốt hơn nữa.

Tập Lái
5/3/16
26
7
3
49
Toy bá đạo gần 20 năm nay rồi bác, không chỉ ở vn mà trên toàn TG. Nhưng dự là sang năm các đối thủ sẽ rụng dần, vì đơn giản 1 điều là Toy vốn đã quá tốt rồi, nhưng nay lại còn tốt hơn nữa.
Bác mong thế kg tốt đâu Bác, nếu các hãng khác rụng hết thì Toy nó một mình một chợ lúc đó nó phán giá bao nhiêu người tiêu dùng phả phải mua bấy nhiêu đó Bác, mà quan trọng hơn nữa nó kg đưa công nghệ mới cho người dùng dùng đâu.

mà em thấy làm sao mà rụng hết dc nhỉ, ngoài đường thấy đầy xe hãng khác mà, mỗi người một suy nghĩ một sở thích thôi

• Like
Reactions: namosa
Hạng C
21/6/14
901
381
63
Sài Gòn
B
bác nói nghe ghê thật. E sẻ đăng tin rộng rãi, khuyến khích mọi ng nên mua cổ phiếu Toy từ ngay bây giờ. Riêng e ko mua kkkk:3dcuoi::3dcuoi:

• Like
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Bác mong thế kg tốt đâu Bác, nếu các hãng khác rụng hết thì Toy nó một mình một chợ lúc đó nó phán giá bao nhiêu người tiêu dùng phả phải mua bấy nhiêu đó Bác, mà quan trọng hơn nữa nó kg đưa công nghệ mới cho người dùng dùng đâu.

mà em thấy làm sao mà rụng hết dc nhỉ, ngoài đường thấy đầy xe hãng khác mà, mỗi người một suy nghĩ một sở thích thôi
Hehe, fun tí thôi, mà em bảo rụng dần chứ có nói rụng hết đâu bác? Kaka

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
B
bác nói nghe ghê thật. E sẻ đăng tin rộng rãi, khuyến khích mọi ng nên mua cổ phiếu Toy từ ngay bây giờ. Riêng e ko mua kkkk:3dcuoi::3dcuoi:

Hehe, mà cổ phiếu Toy không dễ mua đâu nha bác , hehe. Bác có muốn mua cũng không mua được, bởi chẳng ai bán ra cả, không tin bác tự đi tìm hiểu (tấc nhiên nếu bác chỉ mua lẻ tẻ thì được)

Hạng C
21/6/14
901
381
63
Sài Gòn
Hehe, mà cổ phiếu Toy không dễ mua đâu nha bác , hehe. Bác có muốn mua cũng không mua được, bởi chẳng ai bán ra cả, không tin bác tự đi tìm hiểu (tấc nhiên nếu bác chỉ mua lẻ tẻ thì được)
Chém cho vui mấy ngày xuân bác ak
:3duongbiahutthuoc::3duongbiahutthuoc:

• Like
Hạng D
31/5/14
3.461
4.290
113
Bim mer audi chung một thiết kế gọi là ngôn ngữ thiết kế thì vào khen lấy khen để
Toy bắt đầu sử dụng thì auto chửi. Chỉ có thể là abcxyz =))

Ủa chứ mới đầu fan toy bay vào chửi xối xả xe hàn và âu, ca zăng format 1 kiểu nhàm chán, rồi giờ bắt đầu lại chạy theo. :3danbanh:

• Like
Reactions: tuanphong1909
Tập Lái
29/8/16
6
16
3
34
Các bác cho em hỏi,nếu toyota thái lan ra mắt ngoại hình như vậy,thì 2017 năm nay toyota VN có ra mắt vios ngoại hình giống như vậy không?....nhà em đang có ý định mua vios ,không biết nên chờ hay mua luôn mẫu cũ ạ.?