Hạng B1
25/7/17
86
11
8
Nơi không có kẹt xe
Theo em nên xác định nhu cầu mua xe của bác như nào. cần rộng rãi tiết kiệm đi không lo sửa chữa gì. hoặc bác không có thời gian chăm sóc xe thì cụ chọn Vios. Đặc biệt đối với Vios nó k bao giờ để bác phải đứng đường vì lỗi vặt xe. Chỉ có đổ xăng vào mà chạy. Sau này bác có nâng đời thì Vios bán nó cũng nhanh gọn dễ dàng không phải đau đầu.

Hạng B1
15/9/17
58
10
8
Tầm 600 thì em thấy chuẩn nhất là Vios giá 606tr, hoặc City Top cũng tạm được á bác. Hai chiếc này về tính năng trên xe cũng xêm xêm nhau. Cụ mới mua xe lần đầu nên cụ nên đi lái thử cả hai chiếc này để có đánh giá chân thực nhất.
Cảm ơn bác, em cũng thích con Vios hơn

Hạng B1
15/9/17
58
10
8
Theo em nên xác định nhu cầu mua xe của bác như nào. cần rộng rãi tiết kiệm đi không lo sửa chữa gì. hoặc bác không có thời gian chăm sóc xe thì cụ chọn Vios. Đặc biệt đối với Vios nó k bao giờ để bác phải đứng đường vì lỗi vặt xe. Chỉ có đổ xăng vào mà chạy. Sau này bác có nâng đời thì Vios bán nó cũng nhanh gọn dễ dàng không phải đau đầu.
Bác cho em thêm thông tin chi tiết với

Hạng B1
30/12/16
75
10
8
30
E cảm nhận thấy Vios G mới cực kỳ xứng đáng đồng tiền đấy bác.
Tính năng an toàn đầy đủ với: ABS, hỗ trợ lực phanh, phân phối lực phanh, khởi hành ngang dốc, cân bằng điện tử, 7 túi khí, khung xe GOA, cột lái tự đổ, bàn đạp phanh tự đổ, mã hoá động cơ, 2 cảm biến lùi
Options cũng đủ dùng: DVD, ghế da, điều hoà tự động, chìa khoá thông minh, đèn bi, các chi tiết mạ crom sơn đen bóng đẹp.
Vận hành thì vẫn rất mượt mà ổn định do giữ nguyên công nghệ và hộp số CVT
Em cảm giác bản mới này đóng các cánh cửa nó đầm chắc hơn bản cũ

Hạng B2
25/7/17
116
10
18
30
Ngoại thất tủy theo gu mõi người
Độ ồn chắc vân như cũ
Trang bị thêm một số Op cía này thì hơn hẳn bản cũ, nhất là hệ thống hỗ trợ an toàn, nhiều túi khí

Tập Lái
28/7/17
41
5
8
37
Vậy mà nhiều người Việt vẫn cứ đinh ninh vios là: thùng tôn di động, giữ giá, chỉ làm taxi, bước xuống xe rất nhục, mất hình ảnh...

Hạng B2
25/7/17
116
10
18
30
Vậy mà nhiều người Việt vẫn cứ đinh ninh vios là: thùng tôn di động, giữ giá, chỉ làm taxi, bước xuống xe rất nhục, mất hình ảnh...
Nếu như vậy thì mỗi tháng có khoảng 1500 người dân VN không biết nhục đấy bác

Hạng B1
15/9/17
58
10
8
Có ăn trộm, ăn cắp hay lừa đảo mới có cái xe đó đi mà thấy nhục.
Theo em cái xe nó là phương tiện đi lại. lúc tan tầm bác ngồi trong xe rung đùi cụ nhìn ra xung quanh xem có biết bao người đang đội mưa gió chờ đèn đỏ? thà đi cái xe cỏ còn hơn mấy người đi xe sang mà ra đường quên Não ở nhà.

Hạng B1
15/9/17
58
10
8
E cảm nhận thấy Vios G mới cực kỳ xứng đáng đồng tiền đấy bác.
Tính năng an toàn đầy đủ với: ABS, hỗ trợ lực phanh, phân phối lực phanh, khởi hành ngang dốc, cân bằng điện tử, 7 túi khí, khung xe GOA, cột lái tự đổ, bàn đạp phanh tự đổ, mã hoá động cơ, 2 cảm biến lùi
Options cũng đủ dùng: DVD, ghế da, điều hoà tự động, chìa khoá thông minh, đèn bi, các chi tiết mạ crom sơn đen bóng đẹp.
Vận hành thì vẫn rất mượt mà ổn định do giữ nguyên công nghệ và hộp số CVT
Em cảm giác bản mới này đóng các cánh cửa nó đầm chắc hơn bản cũ
cảm ơn nhận xét có tâm của bác ạ