Hạng B2
14/3/16
313
158
58
Theo em nghĩ thì xưa giờ chắc i10 cũng đứng nhất 1 thời gian rồi mà giai đoạn đó Huyndai không công bố số liệu :D:D. Còn Accent thì em hơi thắc mắc vì ra đường không thấy xài làm taxi mấy, cũng ko thấy nhiều ngoài đường :eek::eek::eek:
Chắc bác ấy lấy theo số liệu của vama.

Hạng B2
16/5/11
460
177
43
Chắc bác ấy lấy theo số liệu của vama.
Dạ vâng Bác. Tháng cô hồn em gặp nhiều âm binh nên hơi nóng tính xíu.
Hyundai từ đợt ráp Santa Fe cũng nhiều người nói là muốn vào VAMA. Em nghĩ họ theo dõi số liệu rất lâu. Đợi khi nào chín mùi mới công bố của mình. Đây là 1 chiêu rất hay.

Hạng C
3/4/15
712
656
123
Đà Nẵng
Taxi mà đặt thì xác định không có túi khí nhé. Chứ con xe hạng B mà “Thánh” keo kiệt có tiếng tự nhiên hào phóng trang bị 7 túi “bóng”... Mình thấy có j sai sai .:D

• Like
Reactions: TRÍ CB
Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Tôi lâu lâu cảm vặt. Chứ ko phải bệnh thối mồm, khuyết tật não như ai đó.

Bài viết quảng cáo. Chú cũng vào anti quyết liệt. 22 cm thì mình chú 5 cái. K gọi bệnh gọi là gì hả chú?
Chú biết đó là bệnh gì k? Chỉ cần nhìn thấy Toyota là tt lên não rồi.

• Like
Reactions: tangocanhonline
Hạng B2
16/5/11
460
177
43
Bài viết quảng cáo. Chú cũng vào anti quyết liệt. 22 cm thì mình chú 5 cái. K gọi bệnh gọi là gì hả chú?
Chú biết đó là bệnh gì k? Chỉ cần nhìn thấy Toyota là tt lên não rồi.
Sủa ít thôi cháu. Có ai dạy cháu phép lịch sự chưa. Chú đi Toy. Chú chả anti thằng nào. Cháu học nhét chữ vào mồm người khác lâu chưa. Có lý lẽ thì đưa ra phản biện. Đừng ẳng như con cún thế. Bình luận bao nhiêu cái là quyền của chú. Cháu ý kiến giề.

Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Sủa ít thôi cháu. Có ai dạy cháu phép lịch sự chưa. Chú đi Toy. Chú chả anti thằng nào. Cháu học nhét chữ vào mồm người khác lâu chưa. Có lý lẽ thì đưa ra phản biện. Đừng ẳng như con cún thế. Bình luận bao nhiêu cái là quyền của chú. Cháu ý kiến giề.

Đúng rồi chú em. Sủa ít thôi :)

Hạng D
22/3/14
1.099
618
113
45
Biên Hoà, Đồng Nai
Ba
Bữa tháng 6 định lấy chiếc ô tô đi tránh mưa gió, gọi sale Toyota nói Vios mới sắp ra, giá tương đương
Đợi riết đến lúc nó ra mắt thì cái giá nó tiệm cận phân khúc C kkk
==> Mua con City đi cho nó lành
Bác mua City có xe hay vậy??? em gọi sale hoặc ra xem xe đều bảo đặt cọc rồi chờ mà em ghét chờ nên em đi mua xe huyndai ascent