Hạng F
12/10/16
7.501
6.358
113
Mấy a lo nhìn ngoại hình ko thấy có nâng cấp TSS và màn hình DVD 9" kìa :rolleyes:

Hạng D
21/12/17
1.776
2.740
113
40
Mấy anh cứ chê đi, em đang chuẩn bị một mớ lạc để bỏ mối cho các đại lý đây, ha ha! sau chuyến đi buôn này em sẽ giàu to. :cool: :cool: :cool:

Hạng D
19/6/19
1.180
1.907
113
Toyota VN láo quá nên bị đấm vỡ mồm à ?
mồm zin đẹp vầy mà

Toyota Vios 2023 đã có mặt tại đại lý, sẵn sàng cho ngày ra mắt 10/5

Hạng C
26/8/19
520
614
93
35
Tụi Thái nó bán cả bản này với bản của Daihatsu đó bác. Nói chung dân VN không có cái vé xài hàng độc bản, dù là độc bản xấu đâu :) Hãng cho gì thì xài đó thôi.
Nhìn chung thấy thiết kế này cũng kg tệ nhưng hơi dị. Mặt ca-lăng, nếu sơn 2 bên cùng màu thân xe, chỉ chừa màu đen ở giữa (như đời cũ) thì hay hơn. Phối kiểu này nhìn cứ như con khỉ ngoác mồm, đặc biệt là ở các bản màu sáng. Nhìn chả ra làm sao!
Thái làm gì có bản này bác, bản này chỉ có dân Việt mình mới dc xài thôi. Cũng do dân mình ko mua xe nó nên linh kiện tồn kho nhiều quá phải ra bản này mới dọn dc mớ tồn kho đó chứ. Nói chung dânt a cố gắng mua nhiều vào nó hết linh kiện tồn kho thì sẽ có bản mới thôi

Hạng D
22/1/19
4.065
6.707
113
Thái làm gì có bản này bác, bản này chỉ có dân Việt mình mới dc xài thôi. Cũng do dân mình ko mua xe nó nên linh kiện tồn kho nhiều quá phải ra bản này mới dọn dc mớ tồn kho đó chứ. Nói chung dânt a cố gắng mua nhiều vào nó hết linh kiện tồn kho thì sẽ có bản mới thôi
Con Yaris hatchback bên Thái thiết kế y như này đó bác. Nói chung méo có chuyện các hãng xe làm cái gì đó mới mẻ cho riêng thị trường đông lào đâu ...