Hạng D
27/11/16
1.141
532
113
43
NINH BÌNH
Không bạn ah, mình phục những gì tập đoàn Toy làm được, nhưng mình khinh bỉ cái chính sách & cái nhìn nhận thị trường của liên doanh Toy VN qua cách tạo ra những sản phẩm kém chất lượng, cắt option vô tội vạ, xem thường sự an toàn của người tiêu dùng, cùng chính sách giá bán...choáng ngợp. Chứ bản thân những sản phẩm của Toy ở các thị trường khác rất tốt, chính sách giá cả cũng thế. Nếu vừa qua không nhờ sự tiến bộ vượt bậc của các anh tài Củ Sâm thì còn lâu Toy VN mới thức tỉnh, mới chịu xem người VN là khách hàng đúng nghĩa. Cho nên mình đánh giá rất thấp các sản phẩm lắp ráp của Toy VN
Em đồng ý với các bác, các bác cứ chửi mắng toy thậm tệ vào, chê kịch liệt luôn, taxi này nọ.. để nó ế nhà em mỗi người sắm một con đi cho khỏi tranh nhau, thật...

Tập Lái
8/12/16
26
18
3
38
Bác này đang giỡn nè hehe. Con xe thần thánh gần cả tỏi đương nhiên phải được trang bị tiêu chuẩn khá cao, đến tận...02 túi khí trước lận đó bác, nhưng rất tiếc có thể vì túi khí quá bền so với thiết kế, hoặc tình huống va chạm chưa đúng quy trình nên túi khí...chưa chịu bung :):):)
ca này thì túi khí trên vô lăng với đầu gối ( nếu có ) ko bung đâu bạn!
xe nhập nếu có túi khí bên cửa tài với góc chử A thì mới bung ( ko có thì cũng ko bung hai cái kia đâu )

Hạng D
27/11/16
1.141
532
113
43
NINH BÌNH
ca này thì túi khí trên vô lăng với đầu gối ( nếu có ) ko bung đâu bạn!
xe nhập nếu có túi khí bên cửa tài với góc chử A thì mới bung ( ko có thì cũng ko bung hai cái kia đâu )
Bữa trước thấy có bác say chạy ffi húc đổ cột mốc túi, mành bung tùm lum như buồng cô dâu

• Like
Reactions: kelvinhoangluan
Tập Lái
8/12/16
26
18
3
38
Bữa trước thấy có bác say chạy ffi húc đổ cột mốc túi, mành bung tùm lum như buồng cô dâu
bạn nói húc nghĩa là phần đầu xe tông vào chướng ngại vật đúng không!
kiểu đó thì bung lụa hết mẹ rồi :D ( vận tốc trên 40km/h nhé )
Còn trường hợp này bị bên hông tài.
cơ mà xe " ffi " là xe gì vậy bạn?

Hạng B2
1/8/16
277
209
43
Đô thành Sài Gòn

Ford Fiesta đó bác. Xe cỏ bánh bèo hạng B, cũng hàng VN lắp ráp, sản phẩm của liên doanh Ford VN nhưng trang bị an toàn tận răng : ABS, EBD, ESP, HA, BA, 07 túi khí (02 trước, 04 rèm, 01 đầu gối cho tài), bên trong 04 cửa xe gia cố bằng thanh thép Boron siêu cứng chịu lực
Nói đùa chứ nếu trong trường hợp y chang như trên, bác Thanh tra ấy mà chạy con xe bánh bèo Fiesta này có thể may mắn thoát chết :D:D:D

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
1/8/16
277
209
43
Đô thành Sài Gòn

Cái xe đáng tiền hay không là những lúc này. Gặp những bác đang tuổi phong độ, đỉnh cao sự nghiệp thì cái mạng sống của họ còn đáng giá hơn gấp trăm lần "số tiền bán lại mất giá, chi phí bảo trì cao hơn các hãng khác"... Họ còn sống, còn làm việc, số tiền họ kiếm được còn gấp trăm lần số tiền "mất giá" kia, rồi còn gia đình, vợ con, cha mẹ họ... Nghìn lần số tiền mất giá kia cũng éo thể nào mua lại được sự an toàn của những người đó, điển hình như trường hợp bác Thanh tra gì đó của tỉnh Bình Dương.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
27/11/16
1.141
532
113
43
NINH BÌNH
Ford fiesta bạn ạ, khi bung mà ổng kia vẫn chưa tỉnh rượu ý