Hạng D
5/5/10
3.636
3.737
113
Nếu so với fiesta thì vios không xứng đáng là đối thủ. Còn ai có tiền mua xe gì là quyền. Thực ra với khoảng 650 triệu, mua chừng 10 mấy lượng vàng, em cá rằng nó chẳng lợi ích gì về mặt sử dụng. :)

Hạng B2
29/5/15
177
150
43
29
Những người mua xe Vios là những người lớn tuổi có tiền và ít nói
Còn những người hay dem pha, đồn đại thì lại là những người trẻ tuổi ít tiền và thích nói
e đùa tý...:3dcuoi:

• Like
Reactions: Daewoo
Hạng D
14/8/16
1.859
2.240
113
39
Nếu so với fiesta thì vios không xứng đáng là đối thủ. Còn ai có tiền mua xe gì là quyền. Thực ra với khoảng 650 triệu, mua chừng 10 mấy lượng vàng, em cá rằng nó chẳng lợi ích gì về mặt sử dụng. :)
Cái này đúng là thánh phán! (Sắp bị ném đá).
fiesta góc chữ A lớn khuất tầm nhìn, lái thử thôi thì đã bị ức chế rồi, chưa nói nội thất chật chội, xe đi có mùi khó chịu dễ say xe!
Cầm 650tr đi mua xe cũng đắn đo lắm bạn ơi, mua cũng phải vay cục nợ nữa! Nên xe lành, rộng rãi là ưu tiên số 1!

Hạng D
5/5/10
3.636
3.737
113
Ok, đá báo nhiêu bác cứ ném vào em nhé, còn rộng hay chặt thì nhiều bác đã nói rồi, nghĩa địa thênh thang, mặc sức ra đó mà nằm nhé bác.:)
Cái này đúng là thánh phán! (Sắp bị ném đá).
fiesta góc chữ A lớn khuất tầm nhìn, lái thử thôi thì đã bị ức chế rồi, chưa nói nội thất chật chội, xe đi có mùi khó chịu dễ say xe!
Cầm 650tr đi mua xe cũng đắn đo lắm bạn ơi, mua cũng phải vay cục nợ nữa! Nên xe lành, rộng rãi là ưu tiên số 1!

Hạng D
4/2/08
4.567
6.435
113
TPHCM
nếu Rio tính luôn cả Hatchback + Sedan và Mazda 2 gồm cả Hatchback và Sedan thì em nghĩ phải tính cả Attrage và Mirage luôn vì 2 xe này giống nhau, 1 hatchback, 1 sedan :D

• Like
Reactions: thuynguyen0480
DMG confirmed
Hạng C
21/9/14
688
5.331
93
43
Fies ngon vì công nghệ đồ chơi hiện đại, nhưng khoan cabin hơi chật và cũng ko biết đời mới khắc phục dzụ tấm chắn cách âm khoan máy chưa!? (do thiết kế thoát nc mưa lỗi hay sao á, nc thoát đi hết vào tấm chắn này, sau đó bị ẩm mốc lên và khi mở mấy lạnh thì nó xộc hết vào khoan cabin):D
ko đi mà rành ghia :D