Hạng B2
1/8/16
277
209
43
Đô thành Sài Gòn
Toàn ếch ngồi đáy giếng hà, mấy anh thử đi ngược ra Bắc nhé, ng giàu ngoài đó, vẫn quan niệm Toy là tài sản lớn, bán ko mất giá, giá cả phải chăng, bền, thì Vios là số 1, cái gì cũng taxi, vãi đái ra.... họ quan trọng Option gì đâu, cứ xe oto có máy lạnh, chạy hoài ko hư là OK.

Người giàu đi Vi-ót, vãi...cái sự giàu

Hạng B1
17/7/16
66
58
18
34
Cứ cho bản E là chạy taxi đi. Còn bản G gia đình mua. Thì bản G ko doanh số đã cao hơn doanh số của city rồi. Nên mấy Bác đừng nói là toàn taxi mua. Xe nào giữ giá thì ko biết. Nhưng riêng sự bền bỉ thì công nhận đi hoài ko thấy hư gì nặng. Thậm chí dàn đồng xe cũng bền hơn mấy xe khác..

• Like
Reactions: trungdukt
Hạng B2
1/8/16
277
209
43
Đô thành Sài Gòn
Cứ cho bản E là chạy taxi đi. Còn bản G gia đình mua. Thì bản G ko doanh số đã cao hơn doanh số của city rồi. Nên mấy Bác đừng nói là toàn taxi mua. Xe nào giữ giá thì ko biết. Nhưng riêng sự bền bỉ thì công nhận đi hoài ko thấy hư gì nặng. Thậm chí dàn đồng xe cũng bền hơn mấy xe khác..

Toy Mẽo nghe còn hợp lý chút chút, đây hàng lắp trong nước lại còn vi-ót mà bảo dàn đồng bền thì đến quỳ lạy... Cái dàn đồng với khung gầm lởm ko chịu được

Hạng B1
17/7/16
66
58
18
34
Toy Mẽo nghe còn hợp lý chút chút, đây hàng lắp trong nước lại còn vi-ót mà bảo dàn đồng bền thì đến quỳ lạy... Cái dàn đồng với khung gầm lởm ko chịu được
Comment của Bác từ đâu đến h nghe có vẻ khinh bỉ Toy ghê nhỉ. Ko biết nó có thù hận j với Bác ko? Bác cứ tìm 1 con hạng B cùng phân khúc khoảng 2008 hay 2009 nào đó để so sánh sẽ rõ. Anti cũng vừa thôi Bác ah.. dân VN chắc ngu hết nên chọn vios cho Bác chửi : )))))

• Like
Reactions: kelvinhoangluan
Hạng B2
1/8/16
277
209
43
Đô thành Sài Gòn
Comment của Bác từ đâu đến h nghe có vẻ khinh bỉ Toy ghê nhỉ. Ko biết nó có thù hận j với Bác ko? Bác cứ tìm 1 con hạng B cùng phân khúc khoảng 2008 hay 2009 nào đó để so sánh sẽ rõ. Anti cũng vừa thôi Bác ah.. dân VN chắc ngu hết nên chọn vios cho Bác chửi : )))))

Không bạn ah, mình phục những gì tập đoàn Toy làm được, nhưng mình khinh bỉ cái chính sách & cái nhìn nhận thị trường của liên doanh Toy VN qua cách tạo ra những sản phẩm kém chất lượng, cắt option vô tội vạ, xem thường sự an toàn của người tiêu dùng, cùng chính sách giá bán...choáng ngợp. Chứ bản thân những sản phẩm của Toy ở các thị trường khác rất tốt, chính sách giá cả cũng thế. Nếu vừa qua không nhờ sự tiến bộ vượt bậc của các anh tài Củ Sâm thì còn lâu Toy VN mới thức tỉnh, mới chịu xem người VN là khách hàng đúng nghĩa. Cho nên mình đánh giá rất thấp các sản phẩm lắp ráp của Toy VN