Hạng B1
24/9/19
89
28
28
43
Huhu, giờ này làm gì còn tâm trí để coi xe nào lọt top bán chạy nữa, em chỉ quan tâm tới tình hình dịch bệnh ở Sài Gòn thôi. Em vừa ghé faceboook của bác Đoàn Ngọc Hải... thấy thương cho dân mình quá
Em cũng là fan của bác Hải nè, đúng là thật sự khâm phục tấm lòng của bác dành cho những hoàn cảnh khó khăn. Vào tường của bác sẽ thấy được một bức tranh khác về tình hình dịch bệnh. Chúc cho toàn thể anh em OS luôn mạnh khỏe

Hạng B2
20/9/19
105
37
28
33
Em cũng đang tìm mua xe, tài chính 600 triệu hơn kém xíu. Em thì lăn tăn giữ Vios G 2021, City L 2021 & Accent 1.4 AT bản đặc biệt.
Tài chính 600 triệu thì mua vios g 2021 ổn. Nội thất xe rộng rãi phù hợp cho gia đình sử dụng. Hơn nữa chạy xe vios cũng tiết kiệm xăng, chi phí bảo dưỡng không đáng kể nữa bác.

Hạng B1
11/9/19
68
20
8
38
Vios G 2021 vẫn có nhiều điểm đáng chê nhưng vẫn đáng mua nhất phân khúc sedan hạng B. Bác cứ rước xe về đi rồi lúc mang xe đi bảo dưỡng bác coi phần chi phí sẽ thấy khác biệt ngay ah, trong khi các hãng khác mỗi lần bảo dưỡng lớn hết cả mấy chục thì Vios toàn dưới 10tr. Bảo dưỡng 3 mốc 1k, 5k, 10k mất tổng 1triệu, quá rẻ luôn.

Hạng B2
30/10/19
118
59
28
40
Nhiều bác chê thánh lật, rồi thùng tôn di động mà em nó vẫn giữ được ngôi vương suốt thời gian dài thì chứng tỏ em ấy không phải dạng vừa đâu ;)

Hạng B1
18/10/19
58
18
18
Phải công nhận về độ trâu của máy móc Vios nhưng em là người chuộng hình thức nên nếu trong phân khúc này em sẽ chọn xe Hàn :D

Hạng B1
12/10/19
81
68
18
34
Vios là 1 chiếc xe quá thực dụng, nó đáp ứng tốt mọi nhu cầu của người dùng phổ thông, các tính năng, vận hành của xe k phải tốt nhất cũng k phải tệ nhất, còn nói bền bỉ và chi phí sử dụng thì nó thuộc loại vô đối rồi bác. Vios ở tỉnh hay ở thành phố thì em vẫn thấy chạy đầy đường, dân tình mua vios nhiều hẳn phải có lí do.

Hạng B1
8/10/19
58
31
18
33
Tình hình dịch bệnh phức tạp ở hầu hết các tỉnh thành như vầy thì chắc chắn sẽ ảnh hưởng tới doanh số bán ra của các hãng xe hơi từ giờ đến cuối năm

• Like
Reactions: hoquynh
Hạng C
5/4/12
885
2.862
93
Ho Chi Minh
Kaka, em khen thiệt mà bác cứ nghĩ tùm lum đi đâu là sao? E thật sự thấy ngoại hình con Vios màu trắng này đẹp (hay tại em là tầng lớp bình dân nên cái nhìn và cách đánh giá khác so với những bác có điều kiện :) )
Thật sự mà nói xe này đang nhất bảng rồi nên các anh khen quá lên nữa nghe nó nhàm chán và buồn cười, nên chăng thì tập trung khen vào cái giá đang giảm để người mua mạnh dạng xuống tiền.
Xe này chạy đầy đường có gì lạ đâu mà cứ lặp đi lặp lại mấy bài ca giá trị cốt lõi gì đó.

• Like
Reactions: duchoangsg