Hạng D
19/5/15
1.544
1.764
113
30
Sao Bác ko lấy con thấp nhất của Vios so sánh ạ
Bác hỏi câu thừa quá. Vì con thấp nhất của Grand i10 nó vẫn ngon hơn Vios bản cao nhất. Em so sánh thế là hợp tình hợp lý cho Toy lắm rồi :D

Hạng D
Bác hỏi câu thừa quá. Vì con thấp nhất của Grand i10 nó vẫn ngon hơn Vios bản cao nhất. Em so sánh thế là hợp tình hợp lý cho Toy lắm rồi :D
Em chưa hiểu là ngon ngon hơn cái gì. Bâc khai sáng cho Em với. I10 Xe nhỏ hơn, động cơ 1.1 số sàn (Chưa nói tới độ bền và Option). Vios 1.5 số AT, xe Sedan, rộng rãi.
Ý Bác nói là ngon hơn về giá nhỉ

Hạng B2
1/7/14
206
150
43
Mazda 3 bị vượt mặt do nguồn hàng cung ứng ở đầu Nhật Bản bị hạn chế. Mazda 3 trên toàn thế giới đang cháy hàng, sản xuất không có kịp thôi. Mada3 hoàn toàn có thể cạnh tranh với Altis.
Tiện đây nói luôn là Mazda chỉ là nhà sản xuất nhỏ hơn Toy nên việc thiếu hàng là chuyện đương nhiên.

Hạng B2
1/7/14
206
150
43
Chỉ mỗi em Ford bán tải nhỉ? mấy em E co bót, Fi ét ta đâu rồi...
Fiesta bản 4-5 cửa chỉ bán được 67 xe tháng vừa rồi thôi bác ạ !
Còn Ecosport bán được 260 xe nên chưa được vào top.

Hạng D
19/5/15
1.544
1.764
113
30
Em chưa hiểu là ngon ngon hơn cái gì. Bâc khai sáng cho Em với. I10 Xe nhỏ hơn, động cơ 1.1 số sàn (Chưa nói tới độ bền và Option). Vios 1.5 số AT, xe Sedan, rộng rãi.
Ý Bác nói là ngon hơn về giá nhỉ
Thôi bác cứ về mua cho Gấu một con i10 base chạy sẽ biết. Nếu chưa mua được bác ra trả tiền cho Taxi nó cho bác thuê chạy cả ngày luôn. Khi ấy bác sẽ biết nó ngon hơn chỗ nào.
Người ta có thể diễn tả về những thứ nhìn thấy sờ thấy, còn về cảm giác thì khó lắm, tự mình tìm hiểu sẽ hơn :D

Hạng D
Thôi bác cứ về mua cho Gấu một con i10 base chạy sẽ biết. Nếu chưa mua được bác ra trả tiền cho Taxi nó cho bác thuê chạy cả ngày luôn. Khi ấy bác sẽ biết nó ngon hơn chỗ nào.
Người ta có thể diễn tả về những thứ nhìn thấy sờ thấy, còn về cảm giác thì khó lắm, tự mình tìm hiểu sẽ hơn :D
Em nghe Bác @Matiz19 nói rẻ hơn nữa giá Vios. Và Bác @Matiz22 thì nói ngon hơn Vios. Mà chỉ nghe nói k à. Nên Em đành tiếp tục làm tài xế cho Vợ vậy

Hạng D
19/5/15
1.544
1.764
113
30
Em nghe Bác @Matiz19 nói rẻ hơn nữa giá Vios. Và Bác @Matiz22 thì nói ngon hơn Vios. Mà chỉ nghe nói k à. Nên Em đành tiếp tục làm tài xế cho Vợ vậy
Matiz19 với Matiz22 cũng là em thôi bác ạ. Em bị thu bằng 10 ngày nên phải lập nick mới tiếp cao thủ.
Mà diễn đàn này cũng lạ, thu bằng không có một lý do nào. Nghiệp dư vcl :D

Hạng D
19/5/15
1.544
1.764
113
30
Em dự là Bác mất luôn cái bằng này vì nói chuyện không chứng cứ
Bác cứ nhân danh Mod dọa em là sao. Em không tin diễn đàn này có sự chung chi bảo hộ, nếu có thì đã đổi tên thành otofun lâu rồi :D