Mun confirmed
Hạng D
1/4/10
2.182
15.306
113
Kết cục ko có gì lạ, hãng nào rồi thì bác Tạch cũng bị y chang vậy thôi. Thử hỏi bác Lơ có OSPD nào tiết lộ 1 bí mật thôi coi có lên đường sau 24 tiếng hem :D

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Em xin tạm xóa các topic tranh cãi của các bác nhằm tránh mất hòa khí anh em .... Tự nhiên "tạch tạch" bắn vào đây rồi anh em lại tranh cãi nhau mất vui.

Hôm qua TMV đã có buổi họp báo nêu rõ rồi, vấn đề bị nghỉ chắc do bác Tạch ngồi chơi xơi nước mấy tháng qua ..buồn quá nên tố các một số nhân viên khác,, rồi các nhân viên khác tố cáo lại nên tạm thời cho bác ấy ăn 50% lương ở nhà cho nó lành..:D.

Hạng B1
22/11/10
77
4
8
Mun nói:
Kết cục ko có gì lạ, hãng nào rồi thì bác Tạch cũng bị y chang vậy thôi. Thử hỏi bác Lơ có OSPD nào tiết lộ 1 bí mật thôi coi có lên đường sau 24 tiếng hem :D

bác Lơ vô xác minh đi kìa:D

Hạng F
22/10/09
8.170
30.275
113
Phải cho TOY nếm mùi sụt giãm thê thảm doanh số để có thái độ cầu thị, và cải thiện chất lượng xe.

Hạng F
8/8/06
6.456
21.061
113
40
suv75 nói:
Doanh số của Toy VN chỉ còn xấp xỉ 1/2 của Trường Hải trong tháng 05. Vậy là đã có người tiêu dùng VN quay lưng với Toy VN rồi.
Cái này là do Toy VN cắt giảm sản lượng do ko có phụ tùng thôi.

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
Xe dap nói:
suv75 nói:
Doanh số của Toy VN chỉ còn xấp xỉ 1/2 của Trường Hải trong tháng 05. Vậy là đã có người tiêu dùng VN quay lưng với Toy VN rồi.
Cái này là do Toy VN cắt giảm sản lượng do ko có phụ tùng thôi.
Thêm nữa là hình như bác Trường Hải cộng tất cả các dòng xe của Cty vào như xe tải xe bus...chứ không riêng gì dòng xe du lịch.

Tập Lái
14/6/11
29
0
0
buồn quá tố loạn lên cho vui cửa vui nhà, tố cả Tây tố cả ta. Các bác thấy có máy ghi âm thì cẩn thận kẻo lên báo nhé

Tập Lái
14/6/11
29
0
0
Thôi anh đi thật rồi
"Chúc anh thanh thản
Anh Tạch kính mến, Khi đi học , anh được đào tạo bài bản, là một kỹ sư anh đã có những đóng góp cho doanh nghiệp ( dẫu có những lỗi lầm).
Anh tham gia công tac và tích cực chỉ ra một số sai sót để các cơ quan báo chí có cơ hội làm rõ. Người tiêu dùng biết đến anh là một người dũng cảm, dám đương đầu. Báo chí biết đến anh là một người có nhiều thông tin nhạy cảm, bạn bè biết đến anh là người dám nghĩ giám làm, gia đình biết đến anh là người chồng, người cha thiết thực.
Các bạn đọc cả nước biết tới anh như một hiện tượng, google biết tới dung nhan anh với 1.670.000 Kết quả tìm kiếm ( gấp đôi Nam vương Tiến Đoàn). Không may cho anh, vì một số thị phi, anh đã phải ra đi. Cơ quan anh mất đi một người có nhiều ý tưởng, đồng nghiệp anh mất đi một người luôn tìm cách hỗ trợ người khác. Chúc anh thanh thản khi ra đi, chúng tôi vẫn nhớ tới anh nơi ấy.
Văn Điển"
Trích comment ở VNexpress
http://vnexpress.net/gl/oto-xe-may/2011/06/ky-su-tach-con-nhieu-loi-tren-xe-toyota-viet-nam/?p=1#aComment