Hạng D
24/8/07
1.662
2.717
113
Thời thế thay đổi, mà thực ra các sếp trên của Toy VN muốn đổi nhưng dàn nhân viên phía dưới thì vẫn quen thói "Toy là thượng đế" (đa phần chứ ko em cũng ko dám vơ đũa cả nắm). Toy bắt đầu đẩy mạnh quảng cáo cho các dòng bán chậm Rush/Wigo/Ỉn; Rush đẩy mạnh quảng cáo và giảm giá lắm, nhưng khi em coi xe Rush thì Toy Biên Hòa coi em như cứt nên thôi xin bái bai
uh sale honda vs Toy, ra xem rồi bái bai là thui, ko làm phiền mình, giống như a mua ko mua i dont care, họ chảnh hay là văn mình hơn sale hãng khác
Rush giá đang mềm quá, nên thấy ngta cũng bắt đầu mua sau loat sự cố của Su...

• Like
Reactions: PMH82 and No[2]
Hạng D
4/10/15
1.429
2.506
113
36
uh sale honda vs Toy, ra xem rồi bái bai là thui, ko làm phiền mình, giống như a mua ko mua i dont care, họ chảnh hay là văn mình hơn sale hãng khác
Rush giá đang mềm quá, nên thấy ngta cũng bắt đầu mua sau loat sự cố của Su...
À ko bác, em xem cùng lúc 3 đại lý Toy là Phú Mỹ Hưng, Đông SG và Biên Hòa, và thực sự cách phục vụ của Biên Hòa (là quê nhà của em) lại làm em khó chịu nhất; Phú Mỹ Hưng thì rất dễ thương. Dĩ nhiên em chưa bao giờ mang tư tưởng "khách hàng là thượng đế" đến là phải phục vụ tận răng. Khoảng tuần nữa em sẽ viết một bài về hành trình mua xe

• Like
Reactions: PMH82 and tenxo
Hạng C
28/6/15
670
940
93
Quá nhiều yếu tố luôn, nhưng chỉ cần cái cần số dài mà đen thui xấu quắc đang có thôi đủ làm yếu tố thu hút nhất của Wigo rồi :D

Hạng D
9/2/18
3.410
5.012
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
À ko bác, em xem cùng lúc 3 đại lý Toy là Phú Mỹ Hưng, Đông SG và Biên Hòa, và thực sự cách phục vụ của Biên Hòa (là quê nhà của em) lại làm em khó chịu nhất; Phú Mỹ Hưng thì rất dễ thương. Dĩ nhiên em chưa bao giờ mang tư tưởng "khách hàng là thượng đế" đến là phải phục vụ tận răng. Khoảng tuần nữa em sẽ viết một bài về hành trình mua xe
Chính cách tiếp đón và cách nói chuyện thuyết phục 70% khi mình xuống tiền mua xe! Xếp to giao hết cho dàn lính không đào tạo bài bản là thua.
Xưa mình xem Hyundai mà sale ko thèm ngó nên qua Honda mua. Honda đi dc vài năm vô bảo dưởng em sale bảo xe này date củ rồi anh ơi :eek:

• Like
Reactions: No[2]
Hạng F
28/8/19
6.702
11.399
113
Palm Beach, Florida, US
Biên Hòa là quê vợ đó. Năm sau về ghé BH chơi nhắn No2 ra nhậu giao lưu giao board nha! OK?

• Love
Reactions: No[2]
Hạng B1
2/4/14
82
14
8
Dẫu biết là bài PR nhưng thật sự Wigo là lựa chọn tối ưu cho phái nữ, vợ con mình chưa 1 lần phàn nàn khi cầm lái