Hạng B2
14/1/13
49
4
8
Wigo nhiều người không thích về ngoại hình nhưng nó phù hợp với nhu cầu sử dụng cho mấy chị em phụ nữ đi lại hàng ngày mà. Thiết kế nhỏ gọn nhưg nội thất rộng rãi và đặc biệt dễ lái nha

Hạng C
5/9/13
190
4
18
Wigo nhiều người không thích về ngoại hình nhưng nó phù hợp với nhu cầu sử dụng cho mấy chị em phụ nữ đi lại hàng ngày mà. Thiết kế nhỏ gọn nhưg nội thất rộng rãi và đặc biệt dễ lái nha
Chiếc này đi vào trong mấy khu trung tâm thương mại lớn nhìn không nổi bật nhưng kiếm chỗ đậu dễ nha, chỉ cần một chỗ hở nho nhỏ cũng dễ dàng tấp vô được.

Hạng B1
25/3/14
49
3
8
Phụ nữ nhiều khi họ rất thích bóng bẩy và đẹp nhưng vào những lúc tìm mãi không ra chỗ đậu xe thì đẹp cũng dẹp thôi. Wigo rất thực tế và vừa tiền cho lựa chọn của mấy chị em đó chớ

Hạng B2
18/6/13
69
3
8
HCM
canho8xdamsen.net
Em thấy xấu đẹp là ở cảm quan cá nhân chứ không có quy chuẩn chung. Cái xe ô tô nó là phương tiện để đi lại, và an toàn là trên hết. Với một chiếc xe giá 400 triệu mà yêu cầu quá nhiều thứ công nghệ nọ kia thì làm gì có.

Hạng C
4/10/12
51
7
8
Em thấy xấu đẹp là ở cảm quan cá nhân chứ không có quy chuẩn chung. Cái xe ô tô nó là phương tiện để đi lại, và an toàn là trên hết. Với một chiếc xe giá 400 triệu mà yêu cầu quá nhiều thứ công nghệ nọ kia thì làm gì có.
Xe nhà Toy thì cứ là bền bỉ nhé. Nếu nhu cầu sử dụng hàng ngày và tiết kiệm thì giá Wigo với những cải tiến tiện ích như cam lùi, gương tích hợp điện thì cứ gọi là đủ rồi

Hạng B1
11/3/14
44
6
8
Wigo nó đáp ứng đầy đủ các chức năng cơ bản như dễ sử dụng, an toàn và tiện dụng như thế là quá ngon rồi nếu cần cao nữa thì thêm tiền, ngoài tỷ thoải mái công nghệ và tính năng các bác ơiiii

Hạng B2
24/5/11
78
4
8
37
Với một chiếc xe có các thông số 3660 x 1600 x 1520 như này để di chuyển trong nội đô là quá ổn rồi, khung gầm của chiếc Wigo này được đánh giá cao là cứng chắc trong phân khúc đấy. Mấy chị em lái cũg phù hợp mà nếu kg yêu cầu cao về ngoại hình

Hạng C
31/7/12
149
8
18
Với một chiếc xe có các thông số 3660 x 1600 x 1520 như này để di chuyển trong nội đô là quá ổn rồi, khung gầm của chiếc Wigo này được đánh giá cao là cứng chắc trong phân khúc đấy. Mấy chị em lái cũg phù hợp mà nếu kg yêu cầu cao về ngoại hình
Xe hatchback nên đuôi ngắn chị em dễ lùi và cũng dễ quan sát khi đi trên đường nhất là vào giờ cao điểm. Chưa kể em này còn được thêm quả cam lùi thì các chị em khỏi lo sợ mấy phụ đậu xe lùi xe trong phố

Hạng B1
30/3/14
51
2
8
Xe có không gian nội thất rộng rãi, phần trần xe cao nhất trong các dòng xe ở mức giá 400 triệu. Xe có thể chở tới 5 người lớn, người cao 1,8m ngồi ở hàng ghế sau vẫn cảm thấy dễ chịu và không bị gò bó luôn

Hạng B2
20/5/14
41
5
8
33
Nếu xét về độ tiết kiệm nhiên liệu thì các cụ có khi tiết kiệm đc cả khối xiềng khi mà tiêu hao nhiên liệu chỉ ở mức bất ngờ là 6l mấy/100km trong nội đô thôi