Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
i10 1* thì em sẵn sàng cho wigo -1* nha :D, cái ghế tông từ đít chỉ có gãy cổ nói từ đời 1 tới h vẫn vậy, thằng nào coi thường an toàn hơn thì tự mà rõ

Giữa việc 1 tổ chức đánh giá với đám dlv thì nên tin cái nào nhỉ :D cuồng Hàn toàn kiểu này... đoán mò và quy chụp. Mua cái xe 1* và 0* trong cái tư duy hãng khác thiếu an toàn do đám dlv nó nhồi vào đầu.
Cùng 1 xe, khi thử nghiệm với chuẩn Euroncap lại cho kết quả an toàn hơn adsiancap thì tự hiểu, còn ai cuồng hoặc thiếu thông tin thì chết chịu.

Hạng B2
10/3/15
445
244
43
TP.HCM
Ngoại hình mình cũng có thể chấp nhận xe hạng a mà nhưng nội thất thì như xe tải , nên mới qc nhiều như vậy. Toy h làm gì ở vn cũng fai suy tính kỹ đi vì trung lưu của vn bây h chủ yếu là trẻ họ ko giống lớp cũ họ mua hưởng thụ chứ ko mua cái kiểu thiên trường địa cửu nữa.

• Like
Reactions: quangnguyen19
Hạng D
8/10/11
3.066
5.968
133
Giữa việc 1 tổ chức đánh giá với đám dlv thì nên tin cái nào nhỉ :D cuồng Hàn toàn kiểu này... đoán mò và quy chụp. Mua cái xe 1* và 0* trong cái tư duy hãng khác thiếu an toàn do đám dlv nó nhồi vào đầu.
Cùng 1 xe, khi thử nghiệm với chuẩn Euroncap lại cho kết quả an toàn hơn adsiancap thì tự hiểu, còn ai cuồng hoặc thiếu thông tin thì chết chịu.
Tiêu chuẩn Châu Au lun chất lượng hơn dù là chiếc vision

Hạng B2
14/12/15
279
296
63
Chữ sức hút có vẻ k đúng với doanh số cho lắm ;). Ra đường toàn thấy là taxi thôi, gia đình máy người cuồng logo lắm mới mua con này :p

Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
Tiêu chuẩn Châu Au lun chất lượng hơn dù là chiếc vision
Bác tranh luận với bọn anti làm gì
Bác cứ thử làm việc với 1 cty EU hay Mỹ xem, với 1 cty châu Á là khác hoàn toàn nhau
Như mảng m làm, với bọn Tây là bác ko bao giờ có % hoa hồng để làm việc với đại lý. Còn làm với tụi châu Á thì bác sẽ đc chi để bán được hàng. Kể cả quà tặng những ngày lễ tết với chúng nó cũng là cấm. Nhưng tại sao hàng Âu vẫn bán tốt, đơn giản vì chất lượng nó khác.
Cái đánh giá chắc cũng vậy. Trang đánh giá của nó sống nhờ sự khách quan và sự quan tâm của cộng đồng. Xe bác sao nó đánh giá vậy.
Còn tụi châu Á thì mình ko rõ à nha

Đơn giản nhất bác cứ nhìn vào xe Tầu đi, khen nức nở khung gầm chắc chắn nọ kia... Nhưng chỉ lẹt đẹt vài mẫu đủ đáp ứng tiêu chuẩn vào châu Âu, mà sống cũng thoi thóp

• Like
Reactions: namvios and Osin
Hạng D
23/4/17
1.227
1.537
113
36
Xe xấu người ta góp ý là xấu cái bị quy chup la anti lạ lùng ghê, thế sao ko tự hỏi con cross ko ai chê mà cứ đè ra chê con này, vì nó xấu thật và ng dùng mong muốn nó cải tién ở những phien bản sau

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: quangnguyen19
Hạng C
5/4/12
885
2.863
93
Ho Chi Minh
Bài quảng cáo thôi mà sao các anh toàn xúm vô chửi. Ít nhất cái giá nó cũng đã giảm một ít. Vanza trước cũng có 1 bài như vầy đọc cười chết được.