Hạng B2
12/6/14
42
6
8
33
Với mức giá thấp nhất phân khúc hạng A thì wigo có quá nhiều điểm để xuống tiền đấy cụ, em nghĩ cụ mua xe thì nên cân đối nhu cầu sử dụng của mình chứ không nên để ý tới những lời bỉ bai trên mạng. Hầu như mấy ông anti toàn mấy ông chưa lái xe này bao giờ. Chê thì rất dễ nhưng ngồi lên để cảm nhận nó mới khó. Cụ cứ ra showroom bảo họ cho lái thử vài vòng rồi quyết định nhé. Chúc cụ có sự lựa chọn phù hợp với bản thân.

• Like
Reactions: machchua
Hạng B1
19/6/14
62
20
8
34
Cụ mua xe này cho gấu em nghĩ đó là một quyết định quá sáng suốt, xe này nó chả có cái gì để gọi là có thể hỏng được cả. Tính năng an toàn của nó nhất phân khúc rồi. Với một chiếc xe 384 triệu phiên bản số tự động thì như thế là quá ngon rồi.

Hạng C
27/5/14
57
8
8
32
Chiếc này cảm quan về ngoại thất nó không được hợp với guu của em cho lắm nhưng đấy là cảm quan của em thôi còn về máy móc thì nó chẳng có gì để chê. Xe nhỏ, đầy đủ tính năng an toàn, không gian bên trong rộng rãi thoải mái cả cho người ngồi trước lẫn người ngồi sau.

• Like
Reactions: machchua
Hạng B2
18/6/14
58
4
8
33
Dòng city car thì em thấy khó chiếc nào qua được con wigo này, bất ngờ nhất là cập nhật nhiều đồ chơi mới mà giá lại được giảm xuống một cách khó hiểu. Nhưng như thế lại hời cho khách hàng, còn vấn đề nhiên liệu thì cụ có thể yên tâm là xe Nhật đi cực kỳ tiết kiệm.

Hạng B1
12/6/14
65
9
8
34
Năm nay toyota làm người dùng bất ngờ quá, ban đầu thấy một số thông tin úp mở về việc có nhiều nâng cấp trên xe nhưng không nói gì đến giá. Em có đoán là giá của nó ít phải tăng hơn bản cũ 5% vì quá trời trang bị được đưa vào, đến ngày ra mắt té ngửa là giá không những không tăng mà còn giảm. Giật mình quá đi mất

18/6/14
55
5
8
38
Động cơ khỏe, húp xăng ít, sao cụ không chở anh hàng xóm đi du lịch một chuyến nhỉ. Cho sáng mắt ra

Hạng B2
18/6/14
62
6
8
34
Động cơ khỏe, húp xăng ít, sao cụ không chở anh hàng xóm đi du lịch một chuyến nhỉ. Cho sáng mắt ra
Chở vợ con mình thôi, chứ chở nó nó lại càm ràm. Đã ghét nói gì chả được cụ. Em thấy mấy cụ ở đây cũng có vẻ không khoái Wigo lắm đâu, thôi cứ xe mình mình cảm nhận. Em ăn ngủ với em Wigo lâu lắm rồi, em lái taxi nè cụ.

Hạng B1
16/6/14
52
4
8
32
Hanoi, Vietnam
Thớt nói làm em nhớ con Wigo ngày xưa của em. Em ở HN, vợ ở Thái Bình. Hồi yêu nhau, suốt ngày em chở vợ về quê chơi, cứ tháng 2 lần, cuối tuần không về quê thì đi chơi xa. Không có con Wigo sao em tán được vợ.Ngẫm thấy Wigo nó bền bỉ như sự kiên trì của em lúc tán vợ em vậy.

Hạng C
26/5/14
69
7
8
43
Khả năng giảm xóc của Wigo 2020 được trang bị hệ thống treo trước/sau Mc pherson/trục xoắn bán độc lập với lò xo cuộn, dầm xoắn cùng bộ lốp dày có thông số 175/65R14. Với khoảng sáng gầm cao 160 mm, xe có thể “leo lề” khá dễ dàng”. Nghe thế này biết là đi phượt ok rồi.

Hạng B2
14/6/14
59
3
8
43
Công bằng mà nói thì ngoại thất không phải là thế mạnh của wigo, nhưng bù lại chiếc xe này có nhiều đặc tính về kỹ thuật nỗi trội nhất trong phân khúc hạng A. Sự bền bỉ trong hiệu năng là điều mà nhiều người sử dụng xe đều công nhận. Cụ thớt nếu mua xe này cho vợ thì khả năng phải hỏi ý kiến vợ trước vì các bà ấy thường thích vẻ ngoài hơn là vẻ tiềm ẩn bên trong.