Hạng B2
10/7/19
276
859
93
46
Thêm nữa thiên đường mà có chính sách miễn thuế cho xe 1.0 như bên Nhựt khi đó Toy đưa bản 1.0 viền giá e nó còn loanh quanh 2 trăm chai > bao cả tổng quay xe lùn

Hạng D
4/10/15
1.427
2.503
113
36
Như thường lệ, để mình biên kịch cho các bạn dễ theo dõi: sẽ có các comment khen chê hàng Toy VN, phần đông là chê. Sẽ có anh totbung (tốt bụng) vào khen. Sẽ có anh tên bắt đầu là M vào nói “Toy kìa các chú vào múa mỏ nào”. Sẽ có anh lại đem xe Hàn vào so sánh, rồi từ đó kéo theo anh Gà và anh bán xe vào khẩu chiến. Sẽ có anh chê túi khí Toy, rồi anh M sẽ phản biện bằng các tiêu chuẩn Ncap. Sau khi đấu chán chê thì bắt đầu một loạt các comment khen kiểu vô thưởng vô phạt vào kéo dài thêm tầm 2-3 trang thì topic nguội hẳn ko còn ai ngó ngàng.
Ko biết em biên kịch lần này có đúng ko

Hạng C
2/6/16
823
838
93
38
Toyota tốn tiến quảng cáo cho con này quá! Phải chi vứt đống cần số làm phế liệu, thiết kế cái cần số mới, khỏi tón tiền quảng cáo!

• Like
Reactions: Ga.An.Thoc
Hạng D
3/2/17
3.545
4.544
113
Con này ngoại thất tạm được, rộng rãi thì vô đối, logo ngon, trải nghiệm xe hạng A ko quá quan trọng
Giờ chỉ cần làm lại nội thất cho ngon lành, tăng giá thêm 20-30tr là đảm bảo vào top thôi

• Like
Reactions: Ga.An.Thoc
Hạng D
22/1/19
4.018
6.574
113
Sao wigo lên bài liên tục vậy, quảng cáo mạnh ghê
Chắc cũng cân đối giữa lợi nhuận với chi phí post bài quảng cáo rồi. Có lẽ vẫn rẻ hơn việc giảm giá bán hoặc đặt hàng nhà máy Indo làm nội thất riêng (ít nhất là sửa cái cần số và tựa đầu ghế trước) :)
Chứng tỏ giờ ai mua em này thì ít năm nữa cũng ăn hành vì Toy VN bỏ mẫu thôi. Đầu tư nghiêm túc, gắn bó lâu dài thì người ta sẽ không làm như thời gian qua.

Hạng B2
3/8/21
363
1.235
93
34
Như thường lệ, để mình biên kịch cho các bạn dễ theo dõi: sẽ có các comment khen chê hàng Toy VN, phần đông là chê. Sẽ có anh totbung (tốt bụng) vào khen. Sẽ có anh tên bắt đầu là M vào nói “Toy kìa các chú vào múa mỏ nào”. Sẽ có anh lại đem xe Hàn vào so sánh, rồi từ đó kéo theo anh Gà và anh bán xe vào khẩu chiến. Sẽ có anh chê túi khí Toy, rồi anh M sẽ phản biện bằng các tiêu chuẩn Ncap. Sau khi đấu chán chê thì bắt đầu một loạt các comment khen kiểu vô thưởng vô phạt vào kéo dài thêm tầm 2-3 trang thì topic nguội hẳn ko còn ai ngó ngàng.
Ko biết em biên kịch lần này có đúng ko
có e trong đó hem bác, chớ thấy như bác đang đi guốc trong dạ dầy e ko á

• Haha
Reactions: No[2]
Hạng B2
5/9/17
272
341
63
35
xe hạng A giá rẻ con nào thấy ưng thực dụng thì quất, hạng A gần như nhau thôi chê bai nhau làm gì , mấy ông mua xe hạng A đắn đo gấp 100 lần mấy ông bỏ 1 tỷ ra mua xe nên đừng bảo tại sao k mua xe này xe kia người ta suy nghĩ nát hết rồi

• Like
Reactions: Xích Thố LA