Tập Lái
21/10/17
31
7
3
Hiện bên em đang có 2 con đã nhập về sẵn sàng giao nhé, 1 con màu trắng và một con đỏ cho bác nào máu ngay !

Hạng C
3/4/15
712
656
123
Đà Nẵng
Toy dạo này sản xuất được túi bóng, í lộn túi khí rồi hay sao mà Từ Vios, đến Yaris cũng 7 túi khí. Chắc túi khí bữa nay tồn kho nhiều nên rẻ ah...?
Con Yaris và Vios chỉ cần 2 túi khí là đủ trong phân khúc rồi còn tiền mấy túi khí kia để trang bị được một đống option không ngon hơn ah...? Hay thêm option thì dễ hỏng vặt ...? Khó hiểu quá, có gì đó sai sai ...

Hạng B2
25/8/07
436
372
63
Hà Nội
Em chỉ so dựa trên giá, chứ không so sánh cùng đẳng cấp. Con Focus này như Mer luôn: Vỏ siêu dày và cứng, đèn liếc, tự động lùi chuồng, Syn 2... Để thấy bọn Toy này chúng nó làm giá dân mình như thế nào :(

Bác so sánh vậy tội con Focus quá, công nhận Toy biết cách làm giá!

Hạng B2
25/8/07
436
372
63
Hà Nội
Bọn Toy chúng nó mà lấy kho túi khí tồn của công ty Takata vừa phá sản thì toi. Quả túi khí này khi nổ mảnh vỡ của bơm găm vào mặt làm chết hơn 25 người. Trong đó ông Honda góp 18 mạng cho cái túi khí Takata này :(

Toy dạo này sản xuất được túi bóng, í lộn túi khí rồi hay sao mà Từ Vios, đến Yaris cũng 7 túi khí. Chắc túi khí bữa nay tồn kho nhiều nên rẻ ah...?
Con Yaris và Vios chỉ cần 2 túi khí là đủ trong phân khúc rồi còn tiền mấy túi khí kia để trang bị được một đống option không ngon hơn ah...? Hay thêm option thì dễ hỏng vặt ...? Khó hiểu quá, có gì đó sai sai ...

Hạng B2
13/9/15
114
112
43
Em không phải loại đầu tôm để hiểu được thâm ý của Cụ. Cụ nói thực tế chứng minh mà Cụ không đưa ra được dẫn chứng là thế lào? Chứng minh bằng niềm tin hả Cụ :D
Nói vậy tự hiểu đi. Thực tế đã chứng minh rồi.
Cách tự hiểu như bác này thì chỉ có thánh sống dmtrieu mới hiểu được, vì không những xe Hàn Xẻng như bác ở dưới còm mà còn xe Mỹ cũng chỉ giá đó thôi

Hạng F
29/10/14
8.534
11.210
113
Xe thì đẹp rồi đấy. Nhưng cái giá thì quá chát. Nhà giàu mua cho vợ đưa đón con đi học hay đi chợ thì được.

• Like
Reactions: LoveMeccedes