Hạng D
16/11/20
2.691
8.039
113
37
Sale hẹn tháng 8 bán ở VN rồi. Giá cao hơn indo chút đỉnh là ngon
Thấy review bên Indo bản Innova mới cao cấp nhất hybrid thấy có vẻ khá ngon. Khung gầm của Toy chứ không phải Dai, giá mà xấp xỉ Indo nữa thì chắc bán chạy.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: pcloud
Hạng C
5/7/15
779
4.698
93
bác cứ tin mình nói đi. con này đưa về giá same same or cao hơn tí (vì chắc chắn phải thấp hơn Cross) thì không ai mua Rai-dơ nữa đâu. Vì cơ bản 2 con nó gần như the same chỉ dài ngắn hơn chút thôi

mà bán Rai-sơ chắc lời hơn đưa con này về đó :D
Cũng ko đúng. Như Yaris phiên bản trước Toy vẫn phân phối chính hãng trong khi nó cùng phân khúc với Vios.

Nên bản này vẫn được về thôi, thêm phân khúc hatchback cho nhiều sự lựa chọn.

Pro
Super Moderators
11/8/08
1.241
2.090
113
Thấy review bên Indo bản cao cấp nhất hybrid thấy có vẻ khá ngon. Khung gầm của Toy chứ không phải Dai, giá mà xấp xỉ Indo nữa thì chắc bán chạy.
Toyota Yaris Cross mã AC200 vừa ra mắt tại Indonesia sử dụng khung gầm DNGA nhé bác. Toyota Yaris Cross còn 1 bản mã XP210 sử dụng khung gầm TNGA và được bán tại Nhật, Úc và Châu Âu. Con này được sử dụng nền tảng để phát triển Lexus LBX.
Nói chung Toyota Yaris Cross cũng có 'this' có 'that' nhé bác, cùng tên nhưng khác biệt nhiều ạ!

Hạng D
16/11/20
2.691
8.039
113
37
Toyota Yaris Cross mã AC200 vừa ra mắt tại Indonesia sử dụng khung gầm DNGA nhé bác. Toyota Yaris Cross còn 1 bản mã XP210 sử dụng khung gầm TNGA và được bán tại Nhật, Úc và Châu Âu. Con này được sử dụng nền tảng để phát triển Lexus LBX.
Nói chung Toyota Yaris Cross cũng có 'this' có 'that' nhé bác, cùng tên nhưng khác biệt nhiều ạ!
Ý em đang nói với bác kia là Innova mới xài khung gầm TNGA. Còn Yaris xài khung gầm Dai thì em không quan tâm rồi.

• Like
Reactions: phha and pcloud
Hạng D
3/3/16
1.583
2.876
113
40
Cũng ko đúng. Như Yaris phiên bản trước Toy vẫn phân phối chính hãng trong khi nó cùng phân khúc với Vios.

Nên bản này vẫn được về thôi, thêm phân khúc hatchback cho nhiều sự lựa chọn.
hatchback và sedan nó khác. mà Yaris bán được mấy chiếc đâu nè :D

Hạng C
30/11/21
636
950
93
37
giá vậy mua mẹ xpander chạy cho nó trất :D , chưa kể năm sau X nó cải tiến + hạ giá bán thì phù mỏ:D

• Haha
Reactions: Khanh Tran Cong
Hạng D
16/11/20
2.691
8.039
113
37
giá vậy mua mẹ xpander chạy cho nó trất :D , chưa kể năm sau X nó cải tiến + hạ giá bán thì phù mỏ:D
Anh lại thế rồi, X có 4 thắng dĩa hem, X có 6 túi khí hem, X có TSS hem, X có logo Toy hem ??