DNT
Hạng D
22/10/05
1.083
76
83
RE: Toyota Yaris, khi nào sản xuất tại VN ???

Chắc chắn TVN sẽ sản xuất con này nhưng khỏang năm 2010. sau khi mở cửa thị trường Oto các bác ạ. Còn bây giờ... I have a Dream! ( dream 100 ấy he he ) :D

Hạng B1
2/3/06
78
0
0

theo em hiểu là yaris sản xuất cho châu âu thường có công suát rất nhỏ , trên dưới 1 lít một ít , :D:D , liệu có thích hợp với các tổ lái nhà mình không các bác nhỉ .:D:D

Hạng F
14/9/04
9.900
27.204
113
Q3

Không nhỏ với vn đâu bác ơi.
Xài mâm 15'nhé ....
Trích đoạn: xedapoi

theo em hiểu là yaris sản xuất cho châu âu thường có công suát rất nhỏ , trên dưới 1 lít một ít , :D:D , liệu có thích hợp với các tổ lái nhà mình không các bác nhỉ .:D:D

Hạng C
6/6/05
632
1
16
53
TP.Ho Chu Tich
www.otosaigon.com

YARIS đẹp thật, rất thích hợp cho vợ cả đi chợ và đón con...;)
mà đi xe hàng nhập vẫn tốt hơn hàng sản xuất trong nước (nếu có), khi tình hình nhập xe khả quan hơn thì các loại xe này sẽ được đặt hàng và đưa về VN bán sớm thôi:).

Hạng B2
9/9/05
193
0
0
hn

Em Yaris mới ra thay thế cho em Echo cũ. Có em này số tự động cho vợ cả đưa con đi học thì quá đẹp với điều kiện giá tầm 25k thì hợp lý hơn.

Hạng C
23/3/06
554
0
16
31
Viet Nam
otosaigon.com

Mấy bác Yaris này là do Tuấn Nghiện nhập về.Em mua chỉ với giá mua buôn 36.000USD có bác nào mua ko?

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

Trích đoạn: unik

Em Yaris mới ra thay thế cho em Echo cũ. Có em này số tự động cho vợ cả đưa con đi học thì quá đẹp với điều kiện giá tầm 25k thì hợp lý hơn.
Em mong nó ráp ở VN, chỉ cần máy 1.0,khoảng 18k thì hay nhể ...:D, Matiz ặc ặc ...

Hạng B2
20/10/05
255
17
18

Em này mà bán được ở VN 18k thì lúc đó Matiz chắc còn 8k quá.:) Nhưng mà lúc đó cũng chưa biết chú nào ặc ặc trước các bác nhỉ :D

Tập Lái
12/1/06
11
0
0

Em này mà các bros nói 18-20 thì thà mua hẳn ẻm Vios luôn cho xong. Mỗi nơi mỗi khác, thật ra dân châu Âu chuộng Yaris hay giờ là Aygo cũng vì đường xá họ cũng cũ, chật như ở VN, còn đường xá rộng rãi hơn thì chọn xe lớn thoải mái hơn nhiều chứ. Với lại tiêu thụ nhiên liệu đâu hơn nhiều, có bro nào biết cụ thể bao nhiêu lít 100km ko?