Hạng D
18/2/10
3.127
2.887
113
Hiểu ý bác nói, nhưng vụ kẹt này chỉ là trong ngắn hạn chứ bình thường mấy chỗ đăng kiểm này cũng vắng à.
Xây dựng 1 hệ thống chỉ để giải quyết một vấn đề 30-40 năm mới gặp 1 lần là không khả thi.
Không chỉ liên quan đến kẹt xe ngắn hạn đâu bác, nó liên quan đến ý thức dài hạn! Không xây dựng ý thức hệ thống thì 30-40 năm nữa cũng sẽ vẫn vậy thôi!

• Like
Reactions: Bosch
Hạng F
3/10/15
9.814
12.048
113
Mình thấy rất là lạ rằng tại sao hô hào thời đại 4.0 ầm ĩ mà chả có cái nào đặt hẹn online được....và chỉ giải quyết t/h có hẹn!
Từ xét nghiệm, chích ngừa rồi đến vụ này. Cứ ầm ầm kéo tới gây náo loạn, kẹt cứng, chờ đợi mệt mỏi...khó khăn cho làm việc.
Đặt hẹn à, bác Tũn có nhớ cái Nhịp cầu âm nhạc khi xưa không?
Nó đó!

Hạng D
4/10/12
2.182
3.528
113
Được mở cửa trở lại đúng là tin vui nhất chờ đợi suốt 2 năm ko khác gì cảm giác được ra tù. Mình đồng cảm chia vui mọi người, còn bản thân đã có cơ hội về VN rồi...4 năm ko về thật là rất nhớ luôn!
Ac, o Meo ma ban o Vn!?

Hạng C
10/7/13
519
270
63
Có anh nào đã đăng kiểm tại Cát Lái hay Q9 chưa review giúp ah
Trung Tâm đăng kiểm xe cơ giới 5015D – T.p HCM
  • Địa chỉ: : Số 36, Hoàng Hữu Nam, Quận 9, Tp. Hồ Chí Minh
Trung Tâm đăng kiểm xe cơ giới 5004V – T.p HCM
  • Địa chỉ: Lô H4, khu công nghiệp cát lái – Cụm 2, phường Thạnh Mỹ Lợi, quận 2, TP. Hồ Chí Minh

Hạng F
28/8/19
6.669
11.353
113
Palm Beach, Florida, US
Khá khen, chứ vike hồi hộp chỉ mong về chơi đũy thôi.
À, mấy thằng đó là bullshxxs, qua đây thì fuxxbook, về thì show hàng khoe mẽ, chỉ đáng khinh!
Last time, mình có về Vn, mặc quần thun áo thun đi dép lê, có thằng khịa " Vk gì nhìn như con gà nước", Mình hỏi lại "Vậy Vk phải làm sao?" rồi thêm " Quần jean Levis giày Nike, nước hoa thơm phức hả ? sorry, mấy thứ đó sẵn mỗi thứ có 3 món! Nhìn bình dân bèo vậy chứ túi lúc nào cũng sẵn 2T vnđ và $1k, là để chỉ xài chơi, đừng đánh giá 1 người qua bề ngoài!" ...

• Like
Reactions: tcrazy and Bosch
Hạng D
4/10/12
2.182
3.528
113
Ấy chắc quê miền Trung?
Khi mô về hú tớ mời ly trà cafe nhé!
Thấy sang bắt quàng làm họ, kaka!
À, mấy thằng đó là bullshxxs, qua đây thì fuxxbook, về thì show hàng khoe mẽ, chỉ đáng khinh!
Last time, mình có về Vn, mặc quần thun áo thun đi dép lê, có thằng khịa " Vk gì nhìn như con gà nước", Mình hỏi lại "Vậy Vk phải làm sao?" rồi thêm " Quần jean Levis giày Nike, nước hoa thơm phức hả ? sorry, mấy thứ đó sẵn mỗi thứ có 3 món! Nhìn bình dân bèo vậy chứ túi lúc nào cũng sẵn 2T vnđ và $1k, là để chỉ xài chơi, đừng đánh giá 1 người qua bề ngoài!" ...