Hạng C
3/1/18
508
6.984
111
Hôm 8/3 chở vợ ra PNJ ngay góc Hai Bà Trưng - ĐBP mua đồ, bảo vệ kêu leo lên lề bên ĐBP đậu cặp sát tường chung bãi với xe 2b. Quản lý cửa hàng bảo công ty đã xin phép xử dụng lề đường làm bãi xe khách. Giờ đang lo đây :p
10/03 mới chính thức bác ơi. chưa sao
Bác ấy đang lo lắng về cái hoá đơn PNJ đó.
:p
nói chứ 10/3/2020 mới áp dụng.

Hạng F
1/8/12
5.720
5.736
113
TP HCM
Điếc không sợ súng mấy Bác tài trả lời không biết vì mấy hôm nay lo cập nhật tin nóng Cô Vy hơn.

kq confirmed
Hạng B2
9/9/05
486
4.127
93
Bác ấy đang lo lắng về cái hoá đơn PNJ đó.
:p
nói chứ 10/3/2020 mới áp dụng.

:-D
Bảo vệ gặng hỏi cô cửa hàng trưởng "giấy phép đậu xe trên lề của mình có xe hơi hông ?", cô kia gật đầu dứt khoát "đậu được". Rồi cổ hét một anh nhân viên "mày lo mở cửa cho chị ra, đứng đó ngó cái gì ?", chú nhân viên giựt mình chạy ra mở cửa phụ cho bà xã ra, còn mình thì ép sát rạt cái xe vô tường xong ra sau, cổ chạy lại mình cười toe toét "anh tính mua hàng gì tặng chị vậy ?", mình bảo "nghe nói chị thích ruby vì hợp mạng hợp tuổi gì đó", thế là cổ dắt mình vô khoe ngay một bộ combo nhẫn, bông tai, lắc tay giá 77 chai, vừa lại gần cái tủ đó thì bên kia vợ búng tay cái cóc "qua đây nè anh, cái đó em coi rồi", cô xếp tẽn tò dắt mình lại chỗ vợ đứng, vợ nói giọng dứt khoát "budget của chị là cái lẻ của bộ kia, em chỉ đúng cho chị những cái nào hợp".

Cái cổ bước ra ngoài coi xe cho mình :p , chỗ này hình như mới khai trương nên thấy vẫn còn cổng hoa, bảng chào mừng, nhân viên quá trời quá đất mà không có mống khách nào hết.

• Like
Reactions: biển hiệu
Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Vậy thì đa số người dân thuộc 14 tuyến đường này chỉ có đi xe đạp, xe máy và đi bộ chứ không thể đi taxi, xe hơi (dù có lái xe riêng) ?
Trong 14 tuyến đường này thì chỉ có vài đoạn, 1 phía là cấm dừng, đỗ thôi chứ ko cấm hết toàn bộ tuyến đường.
Ví dụ như Lê Duẩn, chỉ cấm dừng, đỗ đoạn phía trước ubnd q1, phía ngược lại bên Diamond ko cấm dừng. Đoạn trước LSQ Mỹ cấm dừng, đỗ 2 bên vì sợ KB, qua đoạn đó thì hết cấm dừng.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
3/1/18
508
6.984
111
:-D
Bảo vệ gặng hỏi cô cửa hàng trưởng "giấy phép đậu xe trên lề của mình có xe hơi hông ?", cô kia gật đầu dứt khoát "đậu được". Rồi cổ hét một anh nhân viên "mày lo mở cửa cho chị ra, đứng đó ngó cái gì ?", chú nhân viên giựt mình chạy ra mở cửa phụ cho bà xã ra, còn mình thì ép sát rạt cái xe vô tường xong ra sau, cổ chạy lại mình cười toe toét "anh tính mua hàng gì tặng chị vậy ?", mình bảo "nghe nói chị thích ruby vì hợp mạng hợp tuổi gì đó", thế là cổ dắt mình vô khoe ngay một bộ combo nhẫn, bông tai, lắc tay giá 77 chai, vừa lại gần cái tủ đó thì bên kia vợ búng tay cái cóc "qua đây nè anh, cái đó em coi rồi", cô xếp tẽn tò dắt mình lại chỗ vợ đứng, vợ nói giọng dứt khoát "budget của chị là cái lẻ của bộ kia, em chỉ đúng cho chị những cái nào hợp".

Cái cổ bước ra ngoài coi xe cho mình :p , chỗ này hình như mới khai trương nên thấy vẫn còn cổng hoa, bảng chào mừng, nhân viên quá trời quá đất mà không có mống khách nào hết.
Hy vọng chị nhà chỉ chọn bộ 7 triệu .
Chứ chọn nguyên trọn combo 77 triệu chắc ...
Tội nghệp ông xã .
He he .

• Haha
Reactions: kq
Tập Lái
1/8/19
11
3
3
38
tphcm
Cấm dừng trả khách trong 5_+-1,2 phút cho anh em trả khách chứ cấn triệt vậy cũng khó xử, mấy ông tham mưu nên xem lại chứ thành phố hiện đại hóa mà cái gì cũng cấm khó sống