Hạng C
19/4/19
595
541
96
40
Sáng lo dậy sớm lượn lờ ra mấy chỗ Vincom, Metro thì đầy chỗ. Hoặc chạy vào đường có thu phí á, tấp vào rồi đi thôi. Tập lái không nên ngại xa gần, đi nhiều thì tốt.

• Like
Reactions: taimoi
Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Anh vô Aeon Mall tập xem sao.

Tháng trước em để xe trong bãi Aeon Mall Bình Tân, lúc ra có bạn tập lái nào tán rớt cái cản. AE bảo vệ có giải thích là, đa phần diện tích trong bãi không có camera, nên không biết ai làm đâu.

Chúc anh tập tốt. :D

• Like
Reactions: taimoi
Tập Lái
16/2/08
43
13
13
có 1 chỗ tập của bên Hoàng Gia ở đường Phạm Hùng (hướng Bình Chánh), bạn search google map "The Easter City"

View attachment 2275875

Chỗ này là bãi tập của Hoàng Gia hả bác, mình đem xe mình vào tập được không bác, sao em search trên google không thấy.
Bác chỉ giùm em.

Tập Lái
31/7/20
14
1
1
44
Anh vô Aeon Mall tập xem sao.

Tháng trước em để xe trong bãi Aeon Mall Bình Tân, lúc ra có bạn tập lái nào tán rớt cái cản. AE bảo vệ có giải thích là, đa phần diện tích trong bãi không có camera, nên không biết ai làm đâu.

Chúc anh tập tốt. :D
Thnks bạn. Còn vụ cái cản không phải mình nhe. ;)

• Haha
Reactions: badmonkey
Tập Lái
31/7/20
14
1
1
44
Mua hộp sơn, cây cọ, thước kéo. Thích chỗ nào vẽ chỗ đó rồi tập. Vẽ nhanh 5 phút, chậm thì 10-15 phút. Kích thước ô thảo luận với chị Google. Chúc thành công
thnks bạn.

Tập Lái
31/7/20
14
1
1
44
Quận 2 anh qua thử khu An Phú An Khánh, lâu rồi không qua nhưng khu này thường thường nhiều xe tập lái qua đây. Khúc gần chi cụ thuế đường cụt vắng xe.
Anh mang theo hai cái ghế lưng cao, tới nơi kê xuống tập đậu xe. vẽ vạch/kê gạch trên đường khi đậu song song rất khó nhìn.
View attachment 2292493
cám ơn bạn. để lúc nào rảnh qua tìm thử. có bạn nào phát hiện chính xác vị trí thì gửi cho mọi người biết nhé. cám ơn trước.

Tập Lái
31/7/20
14
1
1
44
Bạn ghé siêu thị Vincom Phan Văn tị-Nguyễn Thái Sơn Gò Vấp, hoặc ghé Bệnh viện Quốc tế Hạnh Phúc ngay dưới chân cầu Vĩnh Bình - Bình Dương (gần ngã tư Ql1 với Ql13) là tha hồ tập

Thank
Bạn ghé siêu thị Vincom Phan Văn tị-Nguyễn Thái Sơn Gò Vấp, hoặc ghé Bệnh viện Quốc tế Hạnh Phúc ngay dưới chân cầu Vĩnh Bình - Bình Dương (gần ngã tư Ql1 với Ql13) là tha hồ tập
Thnks bạn. Đã ghé E-mart Phan văn Trị. bãi giữ xe cũng rộng. Chạy vào de tới de lui ok.

Tập Lái
31/7/20
14
1
1
44
Sáng lo dậy sớm lượn lờ ra mấy chỗ Vincom, Metro thì đầy chỗ. Hoặc chạy vào đường có thu phí á, tấp vào rồi đi thôi. Tập lái không nên ngại xa gần, đi nhiều thì tốt.
chính xác bạn. Thnks. Đã ghé E-mart Phan Văn Trị.

Tập Lái
31/7/20
14
1
1
44
Trong KCN Tân Bình, chỗ chạy thử xe của mấy hãng xe gần đó. B chạy thẳng vào trong đó có chỗ đường cụt mấy bác tập lái học de ra de vào hay lượn ở đó.
thnks bác.