Hạng B2
1/9/20
278
241
43
32
ngu kiến của e cái khung giờ nên đặt 1 khung chữ nhật dài 24h rồi mốc vào cấm thì xxx màu đỏ vào cho nó trực quan nhìn 1 phát biết ngay chứ toàn số ko chạy cái vèo qua nhiều khi đầu e nhảy số ko kịp

Hạng C
5/7/15
749
4.440
93
chia theo giờ kiểu này có ngày cũng xảy ra tai nạn. Ông nào đó ít để ý, đinh ninh đó là đường 1 chiều, ung dung chạy xong chiều ngược lại cũng có xe lao tới là coi như toi đời ...
Đâu a hiểu sai rồi. Những đường này là 2 chiều xe lưu thông nhưng ô tô chỉ được đi 1 chiều.

Bây h tổ chức lại cho 2 chiều xe ô tô lưu thông.

Mấy a ko đi thường nên thấy hơi bất cập chứ những ai đi thường thì thấy rất tiện. Ko phải đi đường vòng. Như đường Thích Quảng Đức và Nguyễn Văn Đậu gần nhà e từ khi mở cho ô tô lưu thông từ 22h nên ko phải đi vòng.

Hạng C
5/7/15
749
4.440
93
ngu kiến của e cái khung giờ nên đặt 1 khung chữ nhật dài 24h rồi mốc vào cấm thì xxx màu đỏ vào cho nó trực quan nhìn 1 phát biết ngay chứ toàn số ko chạy cái vèo qua nhiều khi đầu e nhảy số ko kịp
VD đường Thích Quảng Đức nè a. Trước ngã tư và đầu đường đều có bảng cắm nhìn cái biết liền à.
TPHCM tổ chức cho ô tô lưu thông 2 chiều trên 15 tuyến đường 1 chiều theo khung giờ

TPHCM tổ chức cho ô tô lưu thông 2 chiều trên 15 tuyến đường 1 chiều theo khung giờ

Hạng F
1/8/12
5.715
5.733
113
TP HCM
22h thì em đã ngũ, 6h thì em mới thức. Khi nào em đi du lịch thì thức sớm hơn nhưng những tuyến đường trên đều không thuận tiện cho em khi di chuyển.

• Haha
Reactions: potot
Tập Lái
31/10/16
14
1.747
78
Đường An Bình Q5 nên ngoại lệ cho xe chở bệnh nhân từ Trần Phú quẹo trái vào cổng chính BV An Bình vì khoảng cách từ ngã tư vô chỉ khoảng 20m, thay vì phải đánh 1 vòng ra Trần Hưng Đạo mới quẹo vào dc, nên ưu tiên hỗ trợ người bệnh vào viện kịp thời

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
14/8/11
4.167
87.957
113
Mình thì ít chạy khung giờ này rồi nhưng mình nghĩ mọi người nên cẩn thận khi chạy khung giờ đó . Những ngày đầu của thay đổi này rất dễ có tai nạn vì mọi người sẽ chạy theo thói quen 1 chiều như cũ!!

Tập Lái
31/10/16
14
1.747
78
Mình thì ít chạy khung giờ này rồi nhưng mình nghĩ mọi người nên cẩn thận khi chạy khung giờ đó . Những ngày đầu của thay đổi này rất dễ có tai nạn vì mọi người sẽ chạy theo thói quen 1 chiều như cũ!!
Những đường này hiện tại đa số đang tổ chức lưu thông hai chiều xe môto rồi anh, giờ cho xe oto lưu thông 2 chiều ban đêm thì cũng ko phải vấn đề lớn.
Tuy nhiên đúng theo a nói thì cẩn thận vẫn hơn.

• Like
Reactions: mazda6.