Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Tra giúp số Vin

Hạng B2
9/11/13
276
152
43
Mini được các option vậy khá rồi bác, đèn LED, hệ thống loa Harman Kardon..
Cảm ơn bác,
Chưa có giá nhưng nghe đâu trên 1t7.
Còn cái Dummy Salapa, em tìm trên google thì lù mù quá, có hỏi thêm chủ một garage bmw nữa mà họ cũng không biết, sale bmw, mini thì nói không phải option, bác Luân thì nói là nút chỉnh đèn.
Bác có cao kiến gì không? Em đang théc méc.

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Em chịu chết nha! Phải hỏi thử hãng xem là cái quái gì ở những từ đó, em tra mấy dòng xe tương tự thì nó chỉ là S925A Dummy-SALAPA = Versandschutzpaket = protection for export shipping nghĩa là có các option: biện pháp bảo vệ cho các xe export ra các nước khác.

Hạng B2
25/4/17
131
102
58
29
Cảm ơn bác,
Chưa có giá nhưng nghe đâu trên 1t7.
Còn cái Dummy Salapa, em tìm trên google thì lù mù quá, có hỏi thêm chủ một garage bmw nữa mà họ cũng không biết, sale bmw, mini thì nói không phải option, bác Luân thì nói là nút chỉnh đèn.
Bác có cao kiến gì không? Em đang théc méc.
Sorry bác, sau khi check lại thì em thấy là cái Dummy-salapa đó không phải là một option hiện hữu mà bác có thể thấy. Nó là một dạng dịch vụ thêm vào mà bác sẽ nhận được khi mua xe.
VD:
S850A Dummy-SALAPA = zusätzliche Tankfüllung Export = additional filling of fuel tank for export = Đổ một ít xăng để chạy xe vào cảng
S925A Dummy-SALAPA = Versandschutzpaket = như bác moon nói là bảo vệ xe khi ship hàng.
Có nhiều loại Dummy Salapa lắm. Bác vào đây bấm CTRL+F điền "dummy-salapa" ra cả đống luôn
http://www.adkusters.dsmynas.com/Website mynas/BMW Z3 handleidingen/Optie code lijst BMW Z3.pdf

• Like
Reactions: GLK250AMG
Hạng B2
9/11/13
276
152
43
Sorry bác, sau khi check lại thì em thấy là cái Dummy-salapa đó không phải là một option hiện hữu mà bác có thể thấy. Nó là một dạng dịch vụ thêm vào mà bác sẽ nhận được khi mua xe.
VD:
S850A Dummy-SALAPA = zusätzliche Tankfüllung Export = additional filling of fuel tank for export = Đổ một ít xăng để chạy xe vào cảng
S925A Dummy-SALAPA = Versandschutzpaket = như bác moon nói là bảo vệ xe khi ship hàng.
Có nhiều loại Dummy Salapa lắm. Bác vào đây bấm CTRL+F điền "dummy-salapa" ra cả đống luôn
http://www.adkusters.dsmynas.com/Website mynas/BMW Z3 handleidingen/Optie code lijst BMW Z3.pdf
Cảm ơn bác @Hồ Công Luân, bác @moonriver. Vậy là em hiểu rồi. Đại diện hãng nói cũng đúng nhưng không rõ ràng.

• Like
Reactions: Hồ Công Luân
Hạng B2
9/11/13
276
152
43
Mini được các option vậy khá rồi bác, đèn LED, hệ thống loa Harman Kardon..
Hi bác @moonriver, em mới nhận xe nhưng nghe tiếng pô nó hơi êm, em muốn tiếng nó chắc tí nhưng không nổ to, bác biết chỗ nào làm pô uy tín không giới thiệu cho em với. Thanks bác.

Attachments

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Tốt nhất bác nên mua một bộ bô nghiêm chỉnh ạ! Bô rất quan trọng cho xe
Em xem trên FB có thanh lý: 2. Pô Armytrix (On/Off) + Downpipe Armytrix + Option tip Carbon. 65tr
Bác nào cần vui lòng inb hoặc Call: 0966.000.333

Hạng B2
9/11/13
276
152
43
Hi bác @moonriver, bác có cách nào chỉnh được độ cụp gương bên phụ khi vào số lùi không, xe em nó cụp nhiều quá mà trong manual không thấy nói tới việc điều chỉnh. Thanks bác