Hạng C
29/12/14
571
1.927
93
Tập lái mà chốt deal Maserati - chém quá mưa gió ập đến - để sài gòn có nắng đón xuân đi mà
Nick người ta tập lái chỉ là đăng ký nick lâu hay mới chứ chẳng liên quan gì đến việc mua xe.
Còn việc Porsche khinh khách hàng là có thật. Tui đã từng tham quan Porsche ở triển lãm cũng thái độ khinh thường. 1 lần khác vào showroom coi xe cũng thái độ khinh thường. Nên dẹp luôn.

Hạng C
22/3/16
973
9.030
93
Tui đã từng vào showroom các hãng xe, trong đó Porsche là khinh thường khách nhất.
Mình thấy bt mà A, porsche là xe kén khách, nên nhìn mặt bắt hình để loại bớt khách. 99% khách có tiền mua nhìn biết ngay, ai kêu A vào ko chém banh xác, như BAKE vào tới cổng là bảo vệ đã lúm khúm vì bị ăn bom rồi :D

• Haha
Reactions: pzeloch
Lơ Xe
20/1/17
2.104
100.589
113
Sài Gòn
nkl.am
Nick người ta tập lái chỉ là đăng ký nick lâu hay mới chứ chẳng liên quan gì đến việc mua xe.
Còn việc Porsche khinh khách hàng là có thật. Tui đã từng tham quan Porsche ở triển lãm cũng thái độ khinh thường. 1 lần khác vào showroom coi xe cũng thái độ khinh thường. Nên dẹp luôn.
rồi mình về mua xe đạp điện đi cho bảo vệ môi trường ha

Hạng F
3/10/15
9.840
12.105
113
Giống xe của bác, bác có muốn thằng khác vào ngửi ko. Này đúng rồi,
Đợt qua xem người ta còn mời mình lái thử, trải nghiệm, xem thử, tiếp mình nồng nhiệt, tiếc là mình ko có tiền nên từ chối, lái đâm nghiện, khi nào có tiền sẽ lấy e cayene, tiéc là đời này coi như khó.
Bác lái thử rồi ạ, Porsche nó có lái hơn BMW không chứ trong các hãng đức em thấy lái đặc biệt nhất là BMW. Em chưa lái Porsche và Jaguar. Không kể giá tiền mà là nói khách quan về xe thôi.
Tập lái mà chốt deal Maserati - chém quá mưa gió ập đến - để sài gòn có nắng đón xuân đi mà
Chắc cậu ấy đùa thôi ấy mà.
Ai mua Maserati là chứng tỏ mình có tiền dư dả thôi chứ nó chán phèo phèo luôn.
Với cả do nó làm toàn máy lớn nên đẩy giá lên cao.

Hạng B2
12/1/17
165
189
43
38
Mấy năm trc em tính mua panamera mà thằng sale chảnh quá nên e ghét qua mua merc. Tiền dư ra quăng vô lô đất. Giờ lô đất lên gấp 6 lần. Đội ơn porsche và thằng sale

Hạng C
29/12/14
571
1.927
93
Bán hàng mà ngu như bò. Chỉ có tiền bẩn mới mở showroom khinh thường khách như vậy.

• Like
Reactions: ngaoagain