Hạng C
Em nghề sửa 4b, năm làm vài con xe như a chủ sống khỏe
Ý hay quá !
Em bỗng hứng thú với một phần ý tưởng của anh !
Xin anh lamnk và anh Milan làm một cái câu lạc bộ nho nhỏ. Anh em cùng sở thích đam mê hỗ trợ nhau sửa xe e46 cho vui tuổi già.
Tiếc là anh cubi đi ở ẩn rồi. Em muốn bày tỏ lòng ngưỡng mộ anh ấy về những hoạt động bên chuyên mục BMW và mời anh ấy làm cố vấn tối cao, nếu anh hứng thú thì anh em mình gặp nhau trao đổi thêm.

Hạng C
Dùng kìm mỏ nhọn nắm đầu sợi cáp bị tuột kéo rất nhẹ . . . em mở được nắp capô.
Nó đây ! Hai sợi dây trắng và 1 sợi dây đỏ nối vào cái gì là cái gì đó mà xe chưa khởi động quạt đã quay vù vù . . .
Trả lại phẩm giá cho em E46. Bước 1 : thay bình accu mới

Giờ tính sao đây anh Milan ?

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Osin
Hạng C
13/11/07
841
15.399
93
53
Dùng kìm mỏ nhọn nắm đầu sợi cáp bị tuột kéo rất nhẹ . . . em mở được nắp capô.
Nó đây ! Hai sợi dây trắng và 1 sợi dây đỏ nối vào cái gì là cái gì đó mà xe chưa khởi động quạt đã quay vù vù . . .
View attachment 2703443

Giờ tính sao đây anh Milan ?
cái này bị câu tắt qua cái cảm biến nhiệt dưới đáy két nước và tầng điều khiển DME.
đi dây lại cho đúng thôi, còn quạt quay từ đầu mà van hằng nhiệt chưa mở thì cũng ko có nước làm mát mà làm mát đâu, sợ rì

Hạng C
cái này bị câu tắt qua cái cảm biến nhiệt dưới đáy két nước và tầng điều khiển DME.
đi dây lại cho đúng thôi, còn quạt quay từ đầu mà van hằng nhiệt chưa mở thì cũng ko có nước làm mát mà làm mát đâu, sợ rì
Quần xịp có logo mà dơ quá.

Còn cái cục bị cắt dây đây.
Cartronic hiệu Bosch.

Hạng D
11/9/14
1.702
52.126
113
Ý hay quá !
Em bỗng hứng thú với một phần ý tưởng của anh !
Xin anh lamnk và anh Milan làm một cái câu lạc bộ nho nhỏ. Anh em cùng sở thích đam mê hỗ trợ nhau sửa xe e46 cho vui tuổi già.
Tiếc là anh cubi đi ở ẩn rồi. Em muốn bày tỏ lòng ngưỡng mộ anh ấy về những hoạt động bên chuyên mục BMW và mời anh ấy làm cố vấn tối cao, nếu anh hứng thú thì anh em mình gặp nhau trao đổi thêm.
Thôi đi… cho mìn xin…

Anh đừng có mà viện cớ đam mê se Bim đứt, mà né tránh chuyện… trả bài nhá…