Hạng B1
23/6/12
89
6
18
Đi Mer mà bác câu độ thì dễ ăn đòn lắm. Chúc mừng bác thoat hiểm chứ vợ cả mà đi thì không biết thế nào

Hạng B2
12/8/11
186
130
43
Bác mb_fan lần sau làm 1 cái ảnh thôi nhé, cùng lắm đến 3 là dư sức biết cảm xúc bác rồi. Chơi nguyên cái màn hình ip5 vàng choé kéo mãi mới hết. Thật là!

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83
Bác mb_fan lần sau làm 1 cái ảnh thôi nhé, cùng lắm đến 3 là dư sức biết cảm xúc bác rồi. Chơi nguyên cái màn hình ip5 vàng choé kéo mãi mới hết. Thật là!
Bác nên đổi iphone 6 hay 6+ hehe.

b:z confirmed
Hạng D
24/11/09
1.129
52
48
chia buồn cùng bác, tai nạn thì luôn bất ngờ :(
đến thời điểm này thì bác chủ đã có hướng hay nhận được hướng giải quyết gì chửa ạh? em cũng muốn biết.

Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
Đâu phải anh sửa ở chỗ người ta 50,hay 100tr hay anh mua của ai thì bắt người đó phải chịu trách nhiệm được.Em cũng là người đi xe mer,riêng bản thân em nhận thấy nếu lỗi là do từ những phụ tùng thay thế chính hãng xảy ra thì chắc chắn hãng phải chịu,còn nếu từ người dùng thì người dùng phải chịu thôi.Còn như bên Mer nói là do bị chập điện cháy từ chỗ câu nối do độ xe hay gì đó thì theo em nghĩ anh nên nhờ 1 bộ phận độc lập kiểm định lại chứ không thể nghe bên Mer nói vậy rồi từ chối chịu trách nhiệm là xong được.Thân

• Like
Reactions: ngaymailathunam
Hạng C
12/1/11
799
523
93
45
TP HCM
www.facebook.com
Đi xe Mer mà câu với chế điện thì phải lường trước hậu quả ... Đừng ham rẻ mà mang hoạ vào người.

Ballast zin & bóng đèn zin mới gần 15tr trong khi đó hàng TQ chưa đến 1.5tr ? ... => chủ xe muốn tiết kiệm thì nên kiếm hàng zin cũ mà mua tránh mua hàng TQ loại không "tên tuổi".

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: han tinh
Hạng C
6/8/07
590
3.678
93
Đi xe Mer mà câu với chế điện thì phải lường trước hậu quả ... Đừng ham rẻ mà mang hoạ vào người.

Ballast zin & bóng đèn zin mới gần 15tr trong khi đó hàng TQ chưa đến 1.5tr ? ... => chủ xe muốn tiết kiệm thì nên kiếm hàng zin cũ mà mua chứ đừng mua hàng TQ.

Vài chủ xe Mer hay thích chế đèn cho xe, nếu gặp ngay thợ không chuyên thì thế nào cũng gắn chế thêm "cục tiêu hao điện" để lừa qua mặt hệ thống cảnh báo lỗi trên xe. Em cũng đã từng thấy mấy cục này & khi hoạt động nó cực kỳ nóng,cầm vào là phỏng tay chứ chẳng chơi.
Bác A.K.A có bít chỗ nào kiểm tra tổng quất dàn điện xem có vấn đề đấu nối chỗ nào ko ah? E thay mấy cái kèn ở ngoài thoi mà cũng lo lo
P/S: thnaks bác vụ amply của e nhé. E đã ra KhanhPhong nhờ Bảo khắc phục xong rồi ah.