Tập Lái
24/11/15
23
13
3
40
Các bác ơi, em định cùng nhóc nhỏ nhà em đi phượt cung này mà em chưa rành đường khu này. Nếu đi ô tô thì đi theo cao tốc Long Thành dầu giây ra Phan thiết rồi đi thế nào nữa ạ? Có bác nào chỉ giúp em lộ trình chi tiết để đi qua mấy điểm đẹp này hông?

Đa tạ nhiều lắm

Các bác ơi, em định cùng nhóc nhỏ nhà em đi phượt cung này mà em chưa rành đường khu này. Nếu đi ô tô thì đi theo cao tốc Long Thành dầu giây ra Phan thiết rồi đi thế nào nữa ạ? Có bác nào chỉ giúp em lộ trình chi tiết để đi qua mấy điểm đẹp này hông?

Đa tạ nhiều lắm
Bác đi qua Phan thiết cứ thẳng theo QL1 tới Cà Ná, qua nhà máy nhiện điện khoảng 2km có 1 con đường lớn đâm thẳng ra biển thì bác rẽ phải vào đường đó là đường ven biển Vĩnh Hy. Còn cung đường Bàu trắng thì nó ở Phan phiết, dễ tìm rồi.

• Like
Reactions: banjo
Tập Lái
24/11/15
23
13
3
40
Bác đi qua Phan thiết cứ thẳng theo QL1 tới Cà Ná, qua nhà máy nhiện điện khoảng 2km có 1 con đường lớn đâm thẳng ra biển thì bác rẽ phải vào đường đó là đường ven biển Vĩnh Hy. Còn cung đường Bàu trắng thì nó ở Phan phiết, dễ tìm rồi.
Cảm ơn bác nha. nói chung em còn mông lung lắm nhưng để nhờ google map chỉ thêm. haha Mà ven đường này đi có bị gặp nhiều anh áo vàng đòi bánh mì không ạ? :D

Cảm ơn bác nha. nói chung em còn mông lung lắm nhưng để nhờ google map chỉ thêm. haha Mà ven đường này đi có bị gặp nhiều anh áo vàng đòi bánh mì không ạ? :D
đường to đẹp mà vắng teo, lâu lâu mới có xe chạy qua, nhưng bác cứ đi đúng luật chỉ chả phải sợ ai.

QQT confirmed
Hạng B1
14/1/17
74
54
18
51

Đa tạ nhiều lắm
Từ Phan Thiết bác cứ chạy theo quốc lộ 1,đường rất dễ chạy,chú ý chạy đúng tốc độ,hay bị bắn tốc độ đoạn qua Liên Hương và đoạn Điện gió Tuy Phong.Qua Hòn Cò resort khoảng 1km bác rẽ phải vào đường đi làng Cà ná bác sẽ tham gia cung đường này,một bên là núi,bên là biển..tuyệt đẹp,bác sẽ chạy qua hải đăng Mũi Dinh,làng chài Hải Sơn... và vượt qua một cái cầu lớn là vào tới thành phố Phan rang(cung đường khoảng 40km)