Tập Lái
22/6/17
1
1
3
33
[/JUSTIFY]
Đoạn này chưa chính xác bác ơi​
Android Auto chưa hỗ trợ chính thức tại Việt Nam nhưng vẫn có thể dùng được. Quan trọng là cáp kết nối không cần mua, dùng cáp usb theo điện thoại Android. Em đang dùng Google Maps bằng Android Auto tiết kiệm được cái Module Vietmaps​

Bạn hướng dẫn mình dùng android au to ở vn đc không? dùng hostpot và operavpn đều bị lỗi quốc gia

• Like
Reactions: michau83
Tập Lái
10/5/15
1
0
1
44
Mình mới gắn 8850. Các bác cho e hỏi tý, mỗi lần bật dvd Thuý Nga đi là nó không cho mình xem hình ảnh, chỉ nghe âm thanh và cảnh báo nguy hiểm khi lái xe. Làm sao để tắt chức năng này, các bác hướng dẫn em. Cảm ơn cả nhà

Tập Lái
27/5/15
31
22
8
44
Mình mới gắn 8850. Các bác cho e hỏi tý, mỗi lần bật dvd Thuý Nga đi là nó không cho mình xem hình ảnh, chỉ nghe âm thanh và cảnh báo nguy hiểm khi lái xe. Làm sao để tắt chức năng này, các bác hướng dẫn em. Cảm ơn cả nhà
trong cụm dây đằng sau có một dây nối với dây phanh tay, cụ xem hướng dẫn dây đấy là dây nào rồi đấu điện cho nó là ok

Tập Lái
4/6/16
4
0
1
39
Hà nội
vietvapeclub.com
Tình hình là em sử dụng cái thẻ Exceria 32Gb của Toshiba và format theo định dạng exFAT thì khi cắm vào 8850BT nó báo incompatible các bác ạ. Có bác nào gặp trường hợp như của em chưa?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
6/6/16
274
411
63
Tình hình là em sử dụng cái thẻ Exceria 32Gb của Toshiba và format theo định dạng exFAT thì khi cắm vào 8850BT nó báo incompatible các bác ạ. Có bác nào gặp trường hợp như của em chưa?
Bác format theo NTFS hoặc FAT32/FAT16 , xem lại HDSD nhé.

• Like
Reactions: HDlegend87
Tập Lái
14/6/17
23
1.411
78
Bạn hướng dẫn mình dùng android au to ở vn đc không? dùng hostpot và operavpn đều bị lỗi quốc gia
Bác cài cái soft fake id, hềnh như 1click thì phởi. Xoá hết cache dzồi cài bềnh thường.

Hạng B2
18/9/17
166
66
38
49
Chào các bác. Em mới dùng x8750bt, nhưng không chạy được file mkv (mp4) chạy vô tư. Có cách nào khắc phục được không ạ.

Để đọc được phải có setup file đó riêng (google là ra). Bác cũng phải thỉnh thoảng theo dõi và update firmware.