Hạng B2
11/6/16
117
16
18
43
"Với đơn đặt hàng vượt ngưỡng 5000 xe chỉ trong vòng 3 tháng (tính riêng thị trường Malaysia)"
Ở VN mình chuộng CRV cũng không kém

Hạng B2
18/8/14
131
17
18
35
ngồi con CRV này thì ko muốn lái con nào nữa vì nó quá thoải mái cho cả người lái và người ngồi sau. Thậm chí xe Đức như con GLK cũng ko bằng, chỉ được xác to chứ vỏ hơi mỏng

Hạng B1
9/10/16
73
9
8
41
CRV có vẻ có giá cao hơn mấy xe cùng phân khúc, nhưng để khác biệt giữa tốc độ, chuyển số, bền bỉ, thoải mái thì nó phải vậy

Hạng B2
13/10/14
120
25
28
31
CRV mấy đời trước thì theo cá nhân em thấy phanh xe khá nhạy, nên hồi mới chạy xe chưa quen thì vẫn bị quá lực, cảm giác bị giựt. Nhưng đi lâu thì cũng quen và thấy phấn khích vì có con vợ hai nghe lời hơn vợ cả. Vợ cả đạp phanh một cái là sấp mặt luôn haha

13/10/14
102
17
18
31
Biết lượng khách mua xe lớn, tâm lý nhận xe trước tết nên cp ra caí 116 đón đầu, đập chết CRV mới ra mắt, jazzz, wigo, fortuner... vậy là không có CRV đi chơi haizz

Hạng B1
13/10/14
99
20
18
43
Nhờ crv mà mấy ông bác quê em mới biết còn hãng khác ngoài toy, gì cũng cũng tốt và giá một chiếc xe hơi có túi khí bung dc

Hạng B2
8/7/15
191
75
28
45
ngồi con CRV này thì ko muốn lái con nào nữa vì nó quá thoải mái cho cả người lái và người ngồi sau. Thậm chí xe Đức như con GLK cũng ko bằng, chỉ được xác to chứ vỏ hơi mỏng
Bác đúng là đang leo núi

Hạng B2
25/6/07
390
37
28
66
HCMc
Em vote một phiếu cho Bác vì sự kiên định chống lại cám dỗ. Em thì nếu ai cho em lựa chọn Porsche Cayenne và Honda CRV thì em sẽ bỏ hết mà chạy theo Cayenne vì những đường cong tuyệt mỹ, sự êm ái như lụa là của em nó. Tiếc là cả mấy chục mùa xuân qua không ai tặng cho chiếc Porsche hết!

Hạng B2
20/8/14
133
17
18
44
Em vote một phiếu cho Bác vì sự kiên định chống lại cám dỗ. Em thì nếu ai cho em lựa chọn Porsche Cayenne và Honda CRV thì em sẽ bỏ hết mà chạy theo Cayenne vì những đường cong tuyệt mỹ, sự êm ái như lụa là của em nó. Tiếc là cả mấy chục mùa xuân qua không ai tặng cho chiếc Porsche hết!

Được tặng ko thì ngu gì ko nhận, chẳng qua tiền đó chỉ có nhiu đó thì CRV vẫn là lựa chọn chớ bác haha

Đùa chứ đi xe sang cũng khổ lắm bác ơi, xước xát tí là xót, móp méo tí là xót, có tí tẹo chẳng nhẽ ko sửa thì xấu con xe, mà sửa thì lại $ thôi. Thi thoảng bị vặt gương, cậy logo, gửi xe dưới hầm chung cư thì đắt... Nhiều khi cảm giác mình là nô lệ cho nó vậy

• Like
Reactions: Đạt
Hạng B2
20/8/14
133
17
18
44
Còn CRV 2018 thì hàng ghế thứ 3 bị cách biệt hoàn toàn với hai hàng ghế trên không khí không lưu thông được, hãng có giải pháp là cho điều hòa riêng. Theo mình là con xe đáng mua