Hạng B1
7/11/19
94
23
28
1 điều cũng sướng là gầm cao, em ko đi đèn pha trong phố vì bản thân luôn ý thức, nhưng gặp những tài xế đi phố mà cứ chiếu pha là em nháy 3 nháy ko cúp là e cũng chiếu lại, chiếu pha của em rush này thấy các anh ấy cụp ngay ợ
chì còn thua mỗi xe tải thôi:((
Đúng kiểu vỏ quýt dày có móng tay nhọn nhỉ ;)

Hạng B1
18/10/19
58
18
18
1 điều cũng sướng là gầm cao, em ko đi đèn pha trong phố vì bản thân luôn ý thức, nhưng gặp những tài xế đi phố mà cứ chiếu pha là em nháy 3 nháy ko cúp là e cũng chiếu lại, chiếu pha của em rush này thấy các anh ấy cụp ngay ợ
chì còn thua mỗi xe tải thôi:((
Ghét nhất là đi đường bị chiếu pha bác nhỉ :(

Hạng B1
12/10/19
81
68
18
34
Rush này thế nào thì e ko biết, chứ phải thừa nhận xe của Toy đi ổn như con vios 14 của e đi lành và ăn uống điềm đạm lắm. Đi gần 5 năm mà xe chả khác xe mới, đi ko phải nghĩ ngợi gì. E xác định mua xe mới cái là xe cũ của e bay trong một nốt nhạc (thông báo đổi xe là có bạn đến coi xe lấy luôn :D). Bán xong lại có cụ khác hỏi, mất kèo e nên cụ đó vừa xúc vios G mới.

• Like
Reactions: levantinh20
Hạng B1
16/7/15
51
21
18
33
Nhìn ngoại hình ổn phết bác nhỉ. Bác nào bên showroom cho em xin cái giá của bản cao nhất với, em mới bán xe mà chưa biết mua xe gì. Em đi làm đi bộ nên làm con 7c tầm 1-1,2 tỷ như CRV, Fortuner mà ít đi cũng hơi phí, được cái sĩ :D, nên em đang tính.

Hạng B1
8/10/19
58
31
18
33
Được trang bị khung xe liền cùng dẫn động cầu sau, nên rush có sức đẩy tốt khi lên dốc và chở tải nặng phía sau. Đặc biệt kết khoảng sáng gầm (220mm) có thể di chuyển trên nhiều địa hình phức tạp như đường lụt hay gập ghềnh.

Tập Lái
12/2/20
16
3
3
28
Rush nói chung là quá ngon trong tầm tiền. Mà em chỉ ko thích cái kiểu gập ghế hàng 3 của nó, 1 mình 1 kiểu.

Hạng B1
24/8/19
74
27
18
35
Em kiếm con Rush biển đẹp dùng lướt bác nào có alo
em. Thanks
Như bác lại hay, dùng hàng lướt vừa tiết kiệm lại vừa vẫn được hàng ngon. Chúc bác sớm tìm được vợ 2 ưng ý.