Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
Re: LỐP XE MỚI MICHELIN PRIMACY 3ST : VỮNG VÀNG MỘT NGÔI VỊ

Chỉ biểu diễn là chính thôi hả Bác - Xe nhà em Cruze long lanh thế mà không dc thử - Vậy chắc là hàng quá chát nên mới xài cho xe hạng sang bác nhỉ. tiếc quá đu không tới rồi

Tập Lái
18/6/13
2
0
1

Lốp xe có tiết kiệm nhiên liệu không bác ?

Bác sĩ
20/4/04
3.491
325
83
Sai gon,Vietnam

Sản phẩm 3ST này sẽ được chính thức tung ra thị trường trong tháng 7 này qua hệ thống đại lý của Mitchelin VN với giá cả không lệch nhiều với các sản phẩm tiền nhiệm như Primacy LC. Giá cả tham khảo của từng chủng loại các bác có thể tìm hiểu thêm trên website chính thức của Mitchelin VN : www.michelin.vn

Last edited by a moderator:
Hạng D
4/8/09
2.536
45
48

Automatic nói:
Sản phẩm 3ST này sẽ được chính thức tung ra thị trường trong tháng 7 này qua hệ thống đại lý của Mitchelin VN với giá cả không lệch nhiều với các sản phẩm tiền nhiệm như Primacy LC. Giá cả tham khảo của từng chủng loại các bác có thể tìm hiểu thêm trên website chính thức của Mitchelin VN : www.mitchelin.vn
Em hứa với bác là tới đợt thay lốp em sẽ làm nguyên bộ 3ST dù em đi KIA cỏ :D..

Bác sĩ
20/4/04
3.491
325
83
Sai gon,Vietnam

Xe gì thì cũng cần 1 bộ "giày vớ" êm ái và an toàn đúng không bác? Có điều em hổng phải đại lý Mit, nên bác không cần phải hứa với em mà oan cho em lắm!
Lưu ý các bác là trước khi thay lốp mới, cần kiểm tra kỹ càng khung gầm và hệ thống treo, hệ thống lái đồng thời quan sát hình thái mòn của lốp cũ nhé bác. Nếu có bất thường thì hãy xử lý trước rồi hẵng thay lốp, kẻo những sai sót trong hệ thống treo làm hư mòn bộ lốp mới đắt tiền thì xót lắm.

Hạng B1
19/4/13
59
1
0
37
Tây Ninh
Bác Automatic ơi bác sửa web address là www.michelin.vn nhé. Của bác nhầm mitchelin ạ.