Hạng D
4/6/10
1.475
1.320
113
Nói chung em chạy cũng được, có mấy bác đã mua xe rồi đấy, nhận xét không tệ đâu

• Like
Reactions: sontung
Hạng C
25/4/15
524
513
93
44
Sao mình ghét cái tang trống thế, xe tầm này tiền mà trang bị có vậy?
Lựa chọn số 1 vẫn là Ecosport.

bác giống em, có phải xe "cỏ" nữa đâu mà chơi phanh tang trống phía sau...

dù ở VN thì cũng chả quan trọng gì mấy nhưng mà nhìn nó yếu làm sao ah =))

với chừng đó tiền thì thôi bớt option để lấy Vitara, bớt rộng rãi lấy Ecosport cho rồi..

Hạng C
11/9/12
518
276
63
HCM
kqxs3m.com
bác giống em, có phải xe "cỏ" nữa đâu mà chơi phanh tang trống phía sau...

dù ở VN thì cũng chả quan trọng gì mấy nhưng mà nhìn nó yếu làm sao ah =))

với chừng đó tiền thì thôi bớt option để lấy Vitara, bớt rộng rãi lấy Ecosport cho rồi..
Nó vốn là xe cỏ mà bác, e thấy cấu hình nó là hợp lí hết, chỉ vì về vn giá bị đội lên hàng cao cấp nên mình mong đợi nhiều hơn thôi. E cũng từng mong đợi con này ghê gớm lắm, nhưng khi có cái giá chính thức thì cạch luôn

Hạng C
5/10/15
923
1.041
93
39
Thủ Dầu Một, Bình Dương
Huyndai thiết kế ổn, chất lượng ngày càng được khẳng định nhưng vấn đề là các optione ngon lành để có thể làm hài lòng người tiêu dùng thì lại cắt mất, tiêu chuẩn VN còn thấp hơn cả thị trường Ấn độ, cùng một dòng xe, phiên bản Ấn luôn có nhiều option hơn (có thể nói là bao la so với thị trường Việt Nam), chỉ nhìn con Grand i10 chỉ có cái cửa gió hàng ghế sau cũng cắt thế mới biết Hyndai đang đi theo con đường của Toyota, càng ngày càng ăn dày, "thiếu vắng của cửa sổ trời, điều khiển hành trình Cruise Control, nắp capo không có tấm đệm tiêu âm, và đặc biệt là phanh sau lại là phanh tang trống chứ không phải phanh đĩa" :3dmatkinh:, kiểu này thì có tiền mình cũng không mua, ra giấy 900 triệu mà như thế này thì chả đời nào mình mua :3dquaytay:

Hạng C
25/4/15
524
513
93
44
Nó vốn là xe cỏ mà bác, e thấy cấu hình nó là hợp lí hết, chỉ vì về vn giá bị đội lên hàng cao cấp nên mình mong đợi nhiều hơn thôi. E cũng từng mong đợi con này ghê gớm lắm, nhưng khi có cái giá chính thức thì cạch luôn

hehe nó là xe "cỏ" bên bển, về VN giá đó thì sao mà xem là xe cỏ đc =)

giá em này tầm 730 là đẹp, đủ cân nhắc với Eco và Vitara..
mie mai mốt Mazda Cx3 hay Honda HRV về đây thì ôm đầu máu hết ah

• Like
Reactions: tla2hp
Hạng B1
9/4/15
83
94
18
43
Giá hơi cao nhể. Cùng cạnh tranh với Mitsubishi Outlander sport. Nhưng dù sao cũng là mẫu xe giá rẻ cho người Ấn thế hệ đầu, nên người mua chắc phải cân nhắc, thích Mit hơn