Hạng B2
7/1/15
234
182
43
40
MIV tặng quà cho bác @thophi đi, em đọc xong đoạn này cảm thấy quyết định chọn outback thay vì FXT đến bây giờ là hoàn toàn chính xác, nếu bác nói 3.6 quá thừa cho city và quá dư cho hightway thì 2.5 chắc vừa với em rồi, tuy rằng cảm giác 2.5 sẽ ko thể quá đã như 3.6 đc

Hị hị, OB 2.5 chạy ko đã được như FXT đâu bác ơi ;) em chỉ chưa rõ OB 3.6 chạy như thế nào so với FXT thôi, nhưng ít nhất về độ linh hoạt thì OB trường xe & rộng hơn nên ko thể linh hoạt bằng FXT được (bù lại vợ cả với F1 bác ngồi hàng ghế sau sẽ được thoải mái tiện nghi hơn...)

Hạng B1
3/7/15
83
35
18
44
cuối cùng ý của bác ấy nói nuôi ko nỗi ko phải vụ bia bọt cho xe mà là cho bồ câu trắng hehe. thâm thúy quá

Hạng C
9/1/10
594
576
93
41
Nhà
Em so sánh sơ với FXT cho Bác như vầy: FXT có độ trễ nhưng chú này thì gần như không. Chân ga xuống tới đâu là kim km lên tới đó. Em cũng đã bay cầu, ban nắp cống với FXT rồi, nội thất lỏng lẽo hơn chú này. Ở chú này em cảm nhận được sự êm ái, đầm chắc. Và quan trọng nhất là tx em chạy kiểu gì cũng ko bị khó chịu. Tóm lại, tự lái hay ngồi sau đều sướng!

Hạng B2
17/12/14
433
710
93
Em so sánh sơ với FXT cho Bác như vầy: FXT có độ trễ nhưng chú này thì gần như không. Chân ga xuống tới đâu là kim km lên tới đó. Em cũng đã bay cầu, ban nắp cống với FXT rồi, nội thất lỏng lẽo hơn chú này. Ở chú này em cảm nhận được sự êm ái, đầm chắc. Và quan trọng nhất là tx em chạy kiểu gì cũng ko bị khó chịu. Tóm lại, tự lái hay ngồi sau đều sướng!
thophi nói hay mà câu like cũng hay, có thông đồng gì với MIV không ta, chứ mình chạy 3.6 thấy cũng "thường" thôi mà!

Hạng B2
17/12/14
433
710
93
OB 3.6 chạy nhàn quá, chẳng tốn tý sức nào để đạp ga cả, cũng chả nghe tiếng máy,... Nói chung chạy em nó có cảm giác "chán" quá hay là do trình lái em yếu vậy ta.

• Like
Reactions: DP
Hạng D
11/5/14
1.546
1.998
113
40
Vòng tua lên 2500 xe lên đến 100-120km là bình thường mà bác. Trước bác thophi chắc chạy toy hay hàn xẻng nên mới thấy bất ngờ chứ. Bác chạy xe mỹ hoặc đức rồi sẽ thấy nó cũng bt thôi.
em thấy cái hơn của ob không ở điểm cụ thể nào mà là tổng hợp. So với giá dưới 2 tỏi thì em này ở vn hiện vô đối thật.
So với em prado 2 tỏi thì thật sự ob vượt trổi ở mọi chi tiết