Tags
wigo
Hạng B1
4/4/13
676
4
18
Màn hình xe này chỉ xem được khi kéo phanh tay, nghĩa là đang chạy xe thì màn hình ko xem được.

Hạng B2
7/5/14
51
2
8
Xe này em nghe bảo là ồn lắm, không biết có anh nào làm chống ồn cho xe này chưa nhỉ

Hạng B1
16/2/14
77
11
18
Xe này em nghe bảo là ồn lắm, không biết có anh nào làm chống ồn cho xe này chưa nhỉ
Xe này có ồn đâu mà chống :D nếu có chống cũng không ăn thua, được thì hãng nó đã làm

20/5/14
51
3
8
35
Màn hình xe này chỉ xem được khi kéo phanh tay, nghĩa là đang chạy xe thì màn hình ko xem được.
Xe nào zin cũng ko cho xem hình khi đang chạy hết anh ạ. Muốn xem thì cắt dây tín hiệu tốc độ báo về đầu dvd, có điều ko khuyến cáo. :)

Hạng B2
20/5/14
45
1
8
36
Bác nên dán chống nóng trên nóc vừa đỡ ồn mưa vừa đỡ nóng, ko nên bọc nylon trần, các chi tiết nỉ của xe có đk thì đừng thay. Vậy là đc. Đừng làm chống ồn làm gì phí tiền. :)

Hạng B2
7/5/14
51
2
8
Bác nên dán chống nóng trên nóc vừa đỡ ồn mưa vừa đỡ nóng, ko nên bọc nylon trần, các chi tiết nỉ của xe có đk thì đừng thay. Vậy là đc. Đừng làm chống ồn làm gì phí tiền. :)
Thôi vậy để nguyên cho nó lành

Hạng B1
17/5/14
46
2
8
35
Xe dịch vụ em thấy thường làm vì dễ vệ sinh còn nếu xe nhà thì khỏi làm :)