Tập Lái
5/4/15
11
33
13
32
E đã được ngồi e B7 2005 ngồi xe dâu. Nói chung nội thất cũng chỉ được như e này thôi k hơn tý nào. Tiện nghi công nghệ liệt kê ra thì hơn e này một chút thôi. Cảm giác chưa ngồi e này nên k dám so sánh.
Nói chung là e rất mừng vì LS460 đã trang bị đèn Bi thay cho halogen. Một bước tiến vượt bậc đáng ghi nhận
Cu chu de nao lien quan den toyota hay tham chi lexus la y nhu rang co bac vao can mot cai, chang biet bac la sale hang xe nao hay thu han gi voi toyota, bac di xe gi cung dc mien sao hai long voi su lua chon cua minh, co sao phai luon ghen tuc nguoi khac, nguoi viet nao cung nhu bac luon ghen an tuc o thi chang bao gio dat nuoc kha len duoc. Xin loi em onl dien thoai k go dau dc.

Hạng D
16/10/12
3.069
6.354
113
em k có ý nói hết các bác trong cộng đồng OS đâu, nhưng em thấy, sao trên OS này có nhìu bác trẻ trâu quá, đẳng cấp này, đẳng cấp kia, rồi Bi k bằng Mẹc, rồi Nhật k bằng Đức, rồi hàng Toyota lừa dân, bán đồ dỏn, túi khí k nổ, chửi nhau chí ché, nhìn option của mer thì chán lexus liền, hỏi thật chứ các bác có bao h đi xe chưa? có bao h cầm xe đi sửa chưa? có bao h đổ xăng cho xe chạy chưa? có bao h bị nằm đường chưa? có bao h phải alo xe kéo về chưa? thật ra thì mổi hảng có nhóm khách hàng khác nhau, yêu thích, và đam mê khác nhau, người thích sang trọng, người thích thể thao, người thích em ai, người thích dực le, mỏi người mổi gu, người thì có thời gian chăm xe, bao dưởng liên tục thì k sao, người k có thời gian thì họ đi xe Nhật cho khỏe. bỏ 5, 6 tỷ ra mua xe các bác chửi họ ngu, họ k đảng cấp, đi xe mấy trăm triệu thì các bác nói ngồi chuồn gà, đi xe Nhật thì các bác nói đi xe Đức nó nhìn bằng nữa con mắt nhé, vãi các bác qua.
Đồng ý. Dạo này đọc bài OS mà cứ có cảm giác như đang ở bên tinhte, hóa ra là vì cả 2 nơi đều đầy rẫy trẻ trâu rảnh rỗi lên mạng hóng hớt, chả có tinh thần xây dựng nghiêm túc gì cả.
2 anh có liên quan gì với anh @antikorcarfan không vại?

Hạng D
16/10/12
3.069
6.354
113
Giá thì chát hơn S500 mà ko có bệ nâng đỡ đùi, ko panomera sunroof, ko đèn viền ambilient, ko tủ đựng rượu, đèn vẫn xài xeon chưa xài led, động cơ dung tích 4.6 nhưng công suất chỉ 382hp, những cái nhỏ nhặt nhưng góp phần tăng sản lượng là đây.
Bệ nâng đỡ đùi là cái gì vậy a?

• Like
Reactions: Billca
Tập Lái
19/11/15
8
29
13
31
trẩu tre detected ! :D hehehe
Hehe, em vẩn còn cái tuổi, ăn ké, ở ké, đi xe là bô phải to nhất xóm, tua máy là phải 3 ngàn 3 ngàn rưởi nó mới sang, đề pa là phải lét bánh như z mới máu, anh thông cảm :3dcuoigif::3dcuoigif:

Hạng B2
23/11/14
229
297
63
LX là hãng xe mà em thấy dòng LS nhiều hơn GS rất rất nhiều, ko hiểu luôn.

Hạng C
16/7/13
967
1.130
93
Thực sự ở phân khúc này thì khó có thể nói xe Mer, BMW, Audi hay Lexus hơn nhau! Có cái hơn cái thua tùy theo cảm nhận và triết lý của mỗi người. Nhưng phải thừa nhận chất lượng vật liệu của Lexus cực kỳ tốt (có thể tốt nhất so với các thương hiệu khác đến từ châu Âu) Tôi đang sài dòng GS mà cái ắc quy gần 8 năm trời vẫn hoạt động tốt - thật không thể tin nổi! Nước sơn sau 8 năm gìn giữ vẫn cực kỳ sáng bóng và sâu. Xe Mer lắp ráp thì không thể so sánh với màu sơn!
Có chém không đấy? Ắc quy nào xài 8 năm.

Hạng D
19/5/15
1.544
1.764
113
30
Cu chu de nao lien quan den toyota hay tham chi lexus la y nhu rang co bac vao can mot cai, chang biet bac la sale hang xe nao hay thu han gi voi toyota, bac di xe gi cung dc mien sao hai long voi su lua chon cua minh, co sao phai luon ghen tuc nguoi khac, nguoi viet nao cung nhu bac luon ghen an tuc o thi chang bao gio dat nuoc kha len duoc. Xin loi em onl dien thoai k go dau dc.
Nếu người Vịt nào cũng như e thì đất nước khá lâu rồi bác ạ. Mấy hãng xe bây giờ đang xếp hàng mời khách chứ k phải khách hàng xếp hàng chờ xe.