Tập Lái
13/8/18
10
0
1
25
dòng này so với triton thế nào bác nhỉ, hôm vừa rồi có test thử triton, đi ổn áp phết

Hạng B2
20/8/17
129
94
38
52
Có bác nào đi trên 10.000 km chưa thì cho nhận xét về xe sau 1.000, 5.000 và 10.000 km xem có gì khác biệt lớn không?

Hạng B2
20/8/17
129
94
38
52
https://xehay.vn/ro-ri-thong-so-ky-...iet-nam-gia-ban-du-doan-tu-820-trieu-vnd.html

https://www.youtube.com/watch?v=ApMILrqryfg

3.0 luôn mà công suất yếu hơn hẳn Trail, được cái túi khí nhiều hơn (bản cao nhất)

So sánh với trail các bác thấy em nào xứng đáng hơn

Thông số đầy đủ bản cao nhất mux ở đây: https://isuzu.in/mux-specifications.html
Bản B7 1.9 MT 4x2 chắc nhắm vào chạy dịch vụ. Isuzu ăn nhiên liệu ít hơn Trail và Fortuner nên chạy dịch vụ sẽ tiết kiệm hơn nhiều, giá lại rẻ hơn nữa.

Hạng B1
2/7/16
90
30
28
Em mới coi thấy ghế phụ ngồi có vẻ khó chịu do hơi nông, phải duỗi chân ra trước. Các bán đi rồi xin cho em chút ý kiến với ạ

Hạng B2
20/8/17
129
94
38
52
Em mới coi thấy ghế phụ ngồi có vẻ khó chịu do hơi nông, phải duỗi chân ra trước. Các bán đi rồi xin cho em chút ý kiến với ạ
Tùy theo cảm nhận mỗi người thôi. Ý kiến người trong nhà : 2 người cao 1.7 m, SG- Đà Lạt-SG; SG-Ninh Thuận-SG (2 lần) đều đánh giá rất thoải mái.
Đợt này đi SG-VT : 3 người ngồi hàng thứ 3 (lót nệm khe giữa 2 ghế và ngồi) thấy vẫn thoải mái (chắc do quãng đường không dài lắm).
Đương nhiên việc duỗi chân thì sẽ không bằng những dòng xe có thể trượt hàng ghế thứ hai.

• Like
Reactions: ThanhAngm
Hạng C
26/3/11
506
463
63
Tùy theo cảm nhận mỗi người thôi. Ý kiến người trong nhà : 2 người cao 1.7 m, SG- Đà Lạt-SG; SG-Ninh Thuận-SG (2 lần) đều đánh giá rất thoải mái.
Đợt này đi SG-VT : 3 người ngồi hàng thứ 3 (lót nệm khe giữa 2 ghế và ngồi) thấy vẫn thoải mái (chắc do quãng đường không dài lắm).
Đương nhiên việc duỗi chân thì sẽ không bằng những dòng xe có thể trượt hàng ghế thứ hai.
Cái lót nệm khe giữa làm thế nào bác. Bác có thể cho xin ít hình ảnh e tham khảo với, thanks

Hạng B1
2/7/16
90
30
28
Vụ Vin mua GM thì sao các bác? Sau này bảo trì thế nào?
Vụ Vin mua lại thì chỉ khác mấy vấn đề:
- GM giờ chỉ bán bản nhập, ko còn bản ráp nữa, nên nhiều khả năng các bản ráp sẽ mất dần
- Vụ bảo dưỡng vần như cũ nha bác
- Và sau này sẽ bán GM nhập và xe của Vin

Hạng C
1/12/11
863
874
93
Sáng nay cafe bên GV thấy 1 em Trail LT hầm hố quá, đúng chất xe Mĩ, tiếc nó thiếu ESC. Em đang coi FE MT ra sao... Cái nào đc sẽ xuống tiền cái đó. Có cái ESC sẽ an tâm hơn đối với cái xe gầm cao. Em chỉ phục vụ gia đình và thích số sàn.

• Like
Hạng B2
20/8/17
129
94
38
52
Cái lót nệm khe giữa làm thế nào bác. Bác có thể cho xin ít hình ảnh e tham khảo với, thanks
Mình làm để ngồi tạm nên không có hình. Còn cách làm là lấy miếng xốp bọt biển hoặc mút cho vào lỗ trống giữa hai ghế sau (chỗ ngồi), rồi lấy chăn (trên xe nhà mình thường có sẵn để đắp khi lạnh) trải lên trên và ngồi. Chỗ tựa lưng cũng lấy miếng bọt biển quấn vải hoặc chăn nhỏ nhét vào cho khỏi bị hổng lưng khi ngổi. Nếu bạn muốn làm có lẽ ra chỗ may nệm tại An Dương Vương và nói họ may cho có thể sẽ đẹp. Khi nào sử dụng thì gắn vào, khi không dùng thì cất đi. Nhà mình thường đi 6 người nên không làm thành bộ.

• Like