Hạng F
14/3/13
5.958
140.603
113
Phong Lăng Độ
Vậy thì bác thử ngồi mòn mông trên ghế 10 tiếng xem có nằm lăn lóc như cún con không! Muốn đẹp mắt sao không trang bị ghế dựa cho anh em đường xa có chổ nghỉ lưng? Hôm nay lúc 14g30 có 1 bác tài được về sớm. Hỏi ra mới biết bác này đợi từ nguyên ngày hôm qua, quá bực mính quậy tứ tung đòi đập cả cữa kính nên hôm nay được người lên tận phòng chờ mời đi về! Chắc đợi lâu quá mình phải chơi chiêu quậy quá! 8g30 đưa xe vào dù đã hẹn trước một hôm mà 15g25 chưa có báo giá!

bữa em cò hẹn cũng vậy chờ thí mịa la làng lên chừi um sùm nó mới làm cho nhanh

Hạng F
14/3/13
5.958
140.603
113
Phong Lăng Độ
Vì thông thường thì em tới đó bỏ xe và tản bộ hoặc cafe khu Hồ Bán nguyệt hoặc vào em phim ở mall Đối diện đó Bác , xe xong họ alo đến lấy .....!
EA để phòng chờ chán vậy là có ngụ ý nói mấy ae tài xế cảnh quan và dịch vụ xung quanh bên ngoài tuyệt lắm đó , em dozt đây, hì hì

Đặt hẹn lên ngồi chờ để sữa chứ có phải nhận vào sữa đâu mà đi chơi rồi chờ đt lấy xe, lúc mình đi chơi gọi mình không có thì người khác tới lượt lại chờ tiếp à

Hạng C
4/1/16
644
3.001
93
Ôi xời, em thấy nhiều anh đa nghi như Tào Tháo. Chắc mấy anh sống trong môi trường xung quanh mấy anh toàn là lừa lọc nhau nên giờ các anh nhìn đâu thậm chí người thân của mình cũng không tin tưởng được chứ gì.
Em nói thật, nghề nào việc nấy, mấy anh nói là mấy anh làm có khi còn tốt hơn thợ của hãng nữa à, em nghe sao mà buồn cười thế hok biết nữa.
Khu vực sửa chữa rất nhiều dầu nhớt, dụng cụ mở ốc vít, cầu nâng .... rất nguy hiểm. Các anh muốn tham gia vào việc sửa chữa hả, lở trong lúc công nhân thao tác cái cờ lê nó bật văng trúng đầu hay mắt các anh (là khách hàng) hay lỡ các anh đi giày tây hay dép lê bị trượt dầu nhớt ngã đập đầu hay cắm đầu vô tuộc vít sắc nhọn gây tử vong thì ai, bảo hiểm nào đền mạng cho các anh?
Vì vậy việc hãng đưa ra quy trình cách ly khu vực nhà xưởng để đảm bảo an toàn cho khách hàng là hoàn toàn hợp lý.

Em cũng chỉ là phản biện trên cương vị 1 khách hàng thôi, anh bụi thành cứ thích áp đặt em là người của hãng này nọ và bảo em xúc phạm anh ấy....
Các anh chỉ ra từ ngữ hay còm nào cửa em có ý chửi bới hay xúc phạm anh ấy hay anh nào trong box này thì em quỳ và xin lỗi các anh ngay còn nếu không có thì anh bụi thành nên xem xét lại còm trên của anh,đính chính và xin lỗi lại em cho đúng tin thần người có học.

• Like
Reactions: dauxanh
Hạng C
5/2/09
594
4.208
93
Cũng vì chuyện bảo hành - sửa chữa mà bà cả em quyết định từ bỏ EA, và qua Haxaco cưới GLC vào mùa thu năm nay. Hic.