Hạng B2
27/11/14
296
328
63
Gò vấp
Trong đời tài xế cũa mình lần cho xe đi trạm bảo hành sáng nay là chán nhất thế giới.
Ai đời phòng chờ mà chỉ vỏn vẹn 1 tivi. Nhưng không bắt được đài! Chỉ xem được muổi và lăng quăng. Ngoài ti vi không có vi tính nào hết.
Ghế ngồi 6 cái và 2 ghế dài! Không có ghế tựa cho anh em duổi thẳng chân làm 1 giấc .
Báo chí cũng vậy độc 3 tờ báo.
Thức ăn chỉ only 2 món mì và cà phê. O có sự lựa chọn nào khác.
Căng tin bán đồ ăn no have what. Không có gì. Ăn mì gói còn không thì nhịn.
Đó là chất lượng dịch vụ phòng chờ Euro auto ở Phú mỹ hưng. Toàn xe xịn BMW mà sao phục vụ anh em tài xế bạc bẻo quá vậy!
Trạm bảo hành chán nhất Sài gòn

Hạng D
11/8/15
1.619
1.666
113
Ham chơi BIM thì chịu, chơi Toyota là đc đón như nguyên thủ rồi.

Ờ mà xe sang gì đ âu có ông nằm phè trên ghế thấy ớn vậy, nó mà phu vụ bác hoành tráng chắc có ông dọn vào đó ngủ lún quá

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: litono
Hạng D
11/2/10
1.090
596
113
Trong đời tài xế cũa mình lần cho xe đi trạm bảo hành sáng nay là chán nhất thế giới.
Ai đời phòng chờ mà chỉ vỏn vẹn 1 tivi. Nhưng không bắt được đài! Chỉ xem được muổi và lăng quăng. Ngoài ti vi không có vi tính nào hết.
Ghế ngồi 6 cái và 2 ghế dài! Không có ghế tựa cho anh em duổi thẳng chân làm 1 giấc .
Đó là chất lượng dịch vụ phòng chờ Euro auto ở Phú mỹ hưng. Toàn xe xịn BMW mà sao phục vụ anh em tài xế bạc bẻo quá vậy!
View attachment 414919
Tại doanh số thấp quá không đủ bù chi

Hạng B2
9/10/15
285
214
43
48
View attachment 414919
có wifi máy lạnh không, có là được rồi.

Hạng D
14/7/09
2.098
494
83
40
Quận 12
Nói thật mấy thằng cố vấn ở chỗ này làm việc rất hách dịch coi tx như rác bác ơi,thằng em của em lái mướn đem xe vô đây bh về nó nói vậy xe mà ở tỉnh lên kg dặt lịch trước thì dù xa sôi no vẫn kg nhận đuổi về.

Hạng D
20/7/07
1.063
1.630
113
Nói thật mấy thằng cố vấn ở chỗ này làm việc rất hách dịch coi tx như rác bác ơi,thằng em của em lái mướn đem xe vô đây bh về nó nói vậy xe mà ở tỉnh lên kg dặt lịch trước thì dù xa sôi no vẫn kg nhận đuổi về.
Em nghĩ người ta có lý mà. Một gara đang làm một đống xe. Tự nhiên có một xe xuất hiện đòi làm luôn sao được ạ. Chủ yếu là thái độ nhân viên nói với khách thế nào thôi ạ.

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
mấy anh xài xe sang thì tự trang trải luôn mấy chuyện đó ...... mới đúng phong độ, đẳng cấp
.......chứ ai lại xài chùa wifi, uống ké cà phê, ăn chực bữa sáng .......

Hạng B1
22/7/14
92
41
18
33
E nói thật bác lập pic lên thì 10ng vô nghĩ bác chẳng ra gì cả 10,bác chụp tấm hình a chàng kia nằm trên ghế ở chỗ đấy nhìn thật sự có đẹp mắt không,nhìn vô tưởng mấy bác xe ôm :) hãng xe có cái dở của hãng nhưng hay hay dở chủ yếu do mình mà ra.chẳng thang nv nào mà ăn nói ko ra gì khi ng khách lịch sự và nhỏ nhẹ cả :)

• Like
Reactions: NguyenHung3324
Hạng B1
12/10/15
64
32
18
HCM
Haha em vào City Ford ở Bình Triệu, không có mỳ ăn. Chỉ có nước uống (cafe). Được cái có cái Tivi lớn có đầu thu HD chiếu phim ha. Em suy nghĩ BMW sẽ phải hoành tráng hơn nữa ai ngờ..

Hạng B2
27/11/14
296
328
63
Gò vấp
Có 6 tài xế ở phòng chờ thì hết 3 người từ Bình phước, Bình dương... phải đặt lịch từ mấy hôm trước mà phải chầu chực từ 8g30 sáng đên 15g chưa thấy nhúc nhích gì! Nghe nói có xe từ Đà nẳng cũng phải đánh vào Sài gòn đễ sữa chửa! Anh em cánh tài xế bình lựng vì chỉ có mỗi trạm bảo hành cho toàn miền Nam nên tha hồ kiêu. Coi tài xế như cỏ!

Chỉnh sửa cuối: