Hạng B2
24/4/19
137
203
43
35
Anh em cho hỏi là các trạm sạc PVoil tại Bình Thuận đã vận hành chưa ạ?
Em đang định từ Phú Yên chạy vào ạ.

Trạm sạc VinFast PVOil Bình Thuận vận hành chưa?
*ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
Hạng F
29/10/14
8.524
11.193
113
Anh chạy xe vin mà lại đi hỏi vậy. Al của vin đâu.
Trạm sạc vin dạo này phát triển quá nhanh mà lượng xe bán ra thì quá ít. Đi đâu cũng thấy trạm sạc mà ko có xe sạc.
- em ở vin quận 9 mà cả hầm ko thấy con xe điện nào của vin. Bữa đi mua con xe đạp điện cho con đi học. Tính mua loại rẻ nhất hơn chục triệu đi 2-3 năm thì bán ve chai. Mà cục pin với cục sạc hơn chục củ. Thuê pin thì hơn 4 củ 1 năm. Mịa ra mua ngay con xe tàu lung linh có chục triệu

• Like
Reactions: PMH82 and He He
Hạng B2
17/12/20
133
229
43
39
Trạm sạc vin dạo này phát triển quá nhanh mà lượng xe bán ra thì quá ít. Đi đâu cũng thấy trạm sạc mà ko có xe sạc.
- em ở vin quận 9 mà cả hầm ko thấy con xe điện nào của vin. Bữa đi mua con xe đạp điện cho con đi học. Tính mua loại rẻ nhất hơn chục triệu đi 2-3 năm thì bán ve chai. Mà cục pin với cục sạc hơn chục củ. Thuê pin thì hơn 4 củ 1 năm. Mịa ra mua ngay con xe tàu lung linh có chục triệu
Thường Đế sáng suốt

Tập Lái
19/8/09
44
68
18
38
Sếp em phụ trách làm trạm sạc báo bác yên tâm chạy từ Nam ra Bắc không phải suy nghĩ.

Hạng D
3/3/16
1.487
2.657
113
39
Sếp em phụ trách làm trạm sạc báo bác yên tâm chạy từ Nam ra Bắc không phải suy nghĩ.
Vợ em làm vinmart báo bán cứ yên tâm chạy, không phải suy nghĩ việc đổ xăng :D

P/S: nói cho vui thôi. doanh số VF lúc này mất tiêu luôn, không biết sắp tới mấy anh hybrid đánh dữ quá có bị ảnh hưởng gì không đây

Hạng B2
24/4/19
137
203
43
35
AI của Vinfast xxx lắm bác à, xe chạy không vấn đề có cái phần mềm và AI xxx không chịu được.
Mà cập nhật là trạm sạc rải dọc quốc lộ 1A rồi, nhiều trạm 22kv sạc nhanh.

Hạng C
28/2/15
991
697
93
40
em nghĩ đường cũng xa, bác mang theo củ sạc, dọc đường ghé khách sạn nào nghỉ 1 đêm rồi cắm cũng được, dù sao cũng nghĩ mà. kiếm chi cho mệt mà lại thấp thỏm nữa