Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35
Chỉ 1 ký hiệu "Cool" thôi mà bác Tám gầy dựng được tên tuổi Tám, phục bác quá đi mất :D

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35
À, hôm nay em được nghe âm thanh xe bác Ricky rồi, cảm nhận chung là hay, nhưng tiếng bass hơi nhỏ do bác Rick thích nghe dòng Jazz nên cố tình chỉnh nhỏ.
Ngoài ra do hệ thống âm thanh xe bác Rick rất là "cục bộ" nên ko đem âm nhạc ngoài luồng vào được, chỉ có thể thưởng thức những gì bác ấy chép sẵn trong ổ cứng.
Cảm nhận là các clip trong xe bác Rick rất vui, dù em xem trên Net và TV rùi mà xem lại vẫn cười sặc sụa, hi vọng ko làm tốn xăng xe bác nhiều, hihihi...
Hôm nay ngồi xe bác Rick em mới thấy rằng bác Rick ngồi ghế lái còn ngả ngớn hơn em nữa :D

Hạng D
16/3/10
2.331
6
38
sau khi đắn đo suy nghĩ, e đã quyết định tiễn e Kovan và thay vào đó là đầu DVD Sony 1 din bèo và 1 màn hình đặt lên táp lô xài tạm, khi nào có ai tặng 2 din xịn thì thay. Ko ngờ là đưa màn hình lên taplo cảm thấy thoải mái hơn hẳn, nhất là khi de, ko fai lo cúi mặt xuống để nghía màn hình nữa mà chỉ cần liếc nhẹ là vào tầm mắt, xem phim của dễ dàng hơn mặc dầu để đó có vẻ hơi vướng chút.
@groschien: đầu pioneer của bác bao nhiu thóc vậy?

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35
blackspider nói:
sau khi đắn đo suy nghĩ, e đã quyết định tiễn e Kovan và thay vào đó là đầu DVD Sony 1 din bèo và 1 màn hình đặt lên táp lô xài tạm, khi nào có ai tặng 2 din xịn thì thay. Ko ngờ là đưa màn hình lên taplo cảm thấy thoải mái hơn hẳn, nhất là khi de, ko fai lo cúi mặt xuống để nghía màn hình nữa mà chỉ cần liếc nhẹ là vào tầm mắt, xem phim của dễ dàng hơn mặc dầu để đó có vẻ hơi vướng chút.

bác cho em xin tí hình để dễ hình dung bác nhé, thanks bác.

Hạng D
27/4/10
1.502
33
48
Hành tinh Xay-da
blackspider nói:

Da bác Thịnh bán em 4t5, seri 5, nói chung ổn, vì mới nên giá hơi chát. Chất âm tốt, khả năng điều chỉnh của nó hơn hẳn mấy thế hệ trước, giúp cho mình k cần chỉnh gì nhiều trên ampli nữa, em hài lòng với nó!

Hạng D
16/3/10
2.331
6
38
giá đó cũng được với chất lượng của nó, e sẽ để dành thêm lúa or mua trả góp con này quá (tùy vào bác Thịnh có cho góp hay ko nữa, hichic)