Hạng B1
14/9/07
82
1
0
44
RE: Trang bi gi cho CAREN ???

Hè hè hoá ra là thế thảm nào em thấy chữ ghi trên ổ đĩa không có số 6 đằng trước, em thấy nghi nghi nhưng lại thấy có 6 nút bấm như chuyển 6 đĩa nên em mới hỏi vì theo hợp đồng mua xe là ổ CD 1 đĩa (em tưởng bọn nó đưa nhầm cho mình ổ 6 CD nên hỏi các bác lại cho chắc thôi ạ):D:D:D

Hạng B2
27/10/07
160
0
0

Xin ý kiến các bác về 1 vấn đề, bên phải trên vô lăng còn mấy nút chờ gắn thêm điều khiển. Theo các bác có nên độ thêm chắc năng gì vào đây không ạ, điện thoại hay 1 cái gì đó cho hữu dụng. Xin các bác cho ý kiến.

Hạng C
21/10/07
714
15
18

EM CŨNG ĐANG LĂN TĂN VỤ NAY ĐÂY. CÁC BÁC BIẾT CHỈ CHO ANH EM ĐÊ.

Hạng C
9/11/06
575
1
18

ba cái nút đấy 1 chỉnh độ cao thấp của đèn pha, 1 chỉnh on off đèn sương mù phía sau, 1 chỉnh off eps, toàn là option hết, các bác thik độ thêm gì thì độ, theo em độ thêm công tắc để tắt bật bộ đèn narva trên lóc

Tập Lái
19/12/07
44
0
6

Hi, chào các bác. Hôm nay tôi mới đi đăng ký xe, tự làm để biết thủ tục hành chính của VN :)
Mất trọn 1 ngày. Báo danh CRC: 30K-1521

Hạng C
9/11/06
575
1
18

chết cha, em nhầm nhọt sang trồng trọt, may chưa bác nào đọc tới, mấy chức năng em nói là ở mấy cái công tắc chờ sẵn phía dưới bên trái của volan, còn bên phải vo lang đối diện với volume thì theo đứng option của nó thì la cruise control, các bác chắc là chẳng độ gì vào đấy đc đâu nhỉ, cho em hỏi là trên volan đã có nút trả lời điện thoại chưa nhỉ, các bác có thể suy nghĩ đến vấn đề này nếu chưa có
Trích đoạn: leducthang

ba cái nút đấy 1 chỉnh độ cao thấp của đèn pha, 1 chỉnh on off đèn sương mù phía sau, 1 chỉnh off eps, toàn là option hết, các bác thik độ thêm gì thì độ, theo em độ thêm công tắc để tắt bật bộ đèn narva trên lóc

Hạng B2
15/3/07
215
0
16
112
BACHA

Thắng ơi sang bên "khu vực các chi hội" xem ọp ẹp thế nào đi, chú cứ mải độ xe quá

Hạng C
9/11/06
575
1
18

hehe ông anh khỏe chứ, xe em còn đang vứt gara độ thêm đây, bao giờ xong sẽ ra mắt anh em