Tập Lái
26/11/12
6
3
0
Em có tìm được trang web cung cấp tài liệu kỹ thuật, sửa chữa, tất cả các dòng xe KIA GLOBAL (Kia toàn cầu), bác nào quan tâm thì có thể xrm tại địa chỉ:

Hướng dẫn sử dụng luôn nhé::D

[blockquote]Đầu tiên các bác vào mục Registrations để đăng ký[/blockquote] [blockquote]Khi SINGUP nó sẽ có các mục sau :
+Username
+Pass
+Organization Name:(tên công ty ..ghi hẳn là Kia UK chẳng hạn)
+Vehicle(s) I own : Chiếc xe mà tôi đang dùng ( chọn 1 xe bất kỳ và ấn mũi tên ->)
+Zip/Postal Code:cái này quan trọng nhất , nhớ là mã bưu điện của Anh nhé vì trên đký là KIA UK rồi , cái này search đầy ..thế là gần như ok rồi [/blockquote] [blockquote]
[/blockquote] [blockquote]Bro nào ko đăng ký được cứ để lại mail, em sẽ đăng ký giúp sớm nhất có thể![/blockquote] [blockquote]Chúc các bro một ngày làm việc hiệu quả![/blockquote]

Hạng D
10/7/08
2.391
2.330
113
bác chủ là tập lái nên chưa đưa link vô được

DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
510
83
có phải link này không bác chỉ thớt, em hay dùng link này
[link]https://www.kiatechinfo.com/Index.asp[/link]

Hoan hô tinh thần chia sẽ của bác chủ thớt :D

Hạng C
26/9/12
935
192
43
Chủ thớt là tập lái nên ko chèn link dc. Nhờ chủ thớt xác nhận xem có phải link của bác DP ko?? Tks Chủ thớt

Tập Lái
26/11/12
6
3
0
Sorry các bác, mới tập lái nên không để ý đây là link em mới update lại, mong các bác thông cảm: " kia-hotline.com " . Các bác yên tâm tài liệu này chạy trên nền web nên không tốn dung lượng ổ cứng đâu, mà hầu hết là hình ảnh nên rất trực quan, trong tuần này em sẽ gửi một số hình ảnh lên cho các bác thấy rõ!

Hạng D
16/11/12
1.052
574
113
Tình hình là em đã đăng ký nick xong (pass nó đòi phức tạp quá), bi giờ em login nó báo sai. Không login được. Cũng ko thấy nó gửi mail để active gì hết.

Hạng D
13/8/07
1.544
3.404
113
có cái này lợi hại lắm àh, ai rành rành chút có thể chăm chút cho xe của mình, hoặc độ thêm đồ chơi nếu thích