Hạng C
22/4/12
839
668
108
quan trọng là cơ quan có trách nhiệm biết lắng nghe và sửa rồi chứ không còn tình trạng cãi cùn nữa,thế là tốt rồi mặc dù nhiều bác đã ôm cục tức vào người!

Tập Lái
22/1/21
30
22
8
36
Nhìn hình như trên bài viết thì khó mà tập trung dc khi vừa lái xe vừa quan sát : biển báo làn, tốc độ, thời gian quy định,....

Hạng F
29/10/14
8.534
11.210
113
Nhìn hình như trên bài viết thì khó mà tập trung dc khi vừa lái xe vừa quan sát : biển báo làn, tốc độ, thời gian quy định,...
Bộ lão vẫn đủ xử lý. Bữa em đi qua cầu trường tiền huế. Chắc phải đến chục cái biển treo ở đầu cầu. Mải ngắm biển ăn ngay bánh mỳ vượt đèn đỏ. Pà nó chứ biển gì mà lắm thế

Hạng F
28/8/19
6.699
11.388
113
Palm Beach, Florida, US
Biển báo có quy chuẩn kích thước chứ có phải cái bong bóng đâu mà to với nhỏ.
À, Luật do Người đẻ ra thì cũng đổi được nhé. Ko nghe Quan nói à, PL là tao, tao là PL! Nếu XH ko loạn lạc, thưa kiện lẫn nhau Quan lấy gì mà ăn....Còn kiện Quan ư, kiếp sau hãy tính nhé!

Hạng C
11/8/16
771
2.535
93
54
TP.HCM
Kiếm nhầm Lò của Bác Tổng là xong cuộc đời. Hi hi
Lò của bác ấy không dùng để đốt mấy cái củi con con, rác rưởi này đâu. Toàn chai nước với ổ bánh mỳ thì đốt đến khi nào mới hết? Mà lâu lâu đốt một thanh khô mục thôi, đốt nhiều là nổ lò toang ngay! Doạ là chính :D

• Haha
Reactions: nttanmam
Hạng F
28/8/19
6.699
11.388
113
Palm Beach, Florida, US
thông cảm mấy ông ơi, tụi nó học xong ra trường được phân về HCM là tốn mớ tiền, mà về phòng được phân ra đường lại thêm cục nữa, cũng sướng ích gì đâu. hàng tháng cũng phải nộp hụi chết cho sếp trên nữa. không đặt mấy cái bẫy này có mà ăn cám ah.
nhiều lúc chửi bọn nó khốn nạn nhưng nghĩ lại cũng tội cơ chế này nó thế
Tui nói chuyện thật 100%, điêu ngoa nửa lời Trời Tru Đất Diệt ...
Ngày xưa tầm năm 2000, Tui có con Bồ SV nhà ở Tân Bình, con nhà CB, Ba nó là CA.. Nó có đám Bạn cũng chung hệ, trong đó có 1 thằng, Ba nó làm Trưởng Đoàn 5 CSGT như khu Bình Chánh thì phải... Nó bảo, 1 xe Motor 2 thằng ra đường là 1 ngày phải đóng hụi chết cho thằng Cha nó ...20T... Nó nói thật là vậy, dĩ nhiên 20T đó Cha nó cũng phải ngắt ra 1 ít để Cúng.. Quan trên...
Nguyên Lý vận hành cả hệ thống nó là vậy!
Mà đâu phải thằng nào cũng được giao xe, Đoàn có 20c thì cũng xếp theo Hạng... Nhứt Thân Nhì Thế kế đến là mua chổ... Hạng tép riu, Nó gọi là " Mồ Côi" bị bắt ra đứng Đèn bỏ Mẹ.. Hằng ngày xe Nó chở tới chốt đèn, chiều hết ca Nó tới chở về...
Chuyện đã 20 năm!

Hạng F
7/8/17
7.468
10.176
113
À, Luật do Người đẻ ra thì cũng đổi được nhé. Ko nghe Quan nói à, PL là tao, tao là PL! Nếu XH ko loạn lạc, thưa kiện lẫn nhau Quan lấy gì mà ăn....Còn kiện Quan ư, kiếp sau hãy tính nhé!
Nhà e có vụ kiện xử 3 đời rồi còn chưa xong bác ợ :p. Tòa xử thắng xong bên kia nó kiện tiếp thì tòa lại xử tiếp méo hiểu là xử kiểu j