Hạng B2
10/12/12
124
61
28
TP.HCM
www.daylaixeoto.edu.vn
cũng chia sẻ với các bạn muốn đi học lái xe bỏ bớt cái kiểu đòi hỏi về dịch vụ 1 cách vô lí đi, nhất là mấy bà con gái - còn không thì chắc chắn sẽ lại sập bẫy rồi lại ôm cục tức mà thôi:
+ Xe đưa đón... tận nhà, móa đi học lái xe chứ có phải đi biểu diễn thời trang đâu, xe tập lái phải có tuyến đường tập lái mới đi được chứ, rồi tập lái phải có sân bãi đoàng hoàng, trong khu vực nội thành ai ngu mà đi bỏ cả đống tiền mua đất xây sân cho các bạn học gần nhà vậy, giỏi lắm tới trường hoặc văn phòng ở các quận trung tâm rồi đón đi học là ổn lắm rồi, chuyện ham đưa đón rồi bị lừa thấy nhiều bác đã nói rồi mà k thấy ai nghe vậy.
+ Học nhanh - thi nhanh: các bạn đang đi HỌC LÁI XE Ô TÔ chứ đâu phải đi học lái xe đạp, học nhanh rồi kĩ năng nửa vời thì nhanh về gặp ông bà chứ lợi gì, từ từ mà học, biết quy định về dạy sơ cấp nghề khi học ô tô b2 là 93 ngày, hạng c là 135 ngày, cứ vậy mà làm, vội gì.
+ Bao đậu, đậu 100%, đậu 99% - cái này tôi chửi thẳng mặt những ai đang có suy nghĩ này, các bạn đang đi học để điều khiển một cỗ máy có khả năng giết người cực kì ghê gớm, bao nhiêu vụ xe điên, cướp ga, nhầm chân ga, bao nhiêu vụ tai nạn đã xảy ra - 99% bắt nguồn từ chính những người học lái xe bát nháo - rồi ra đường cũng chạy xe bát nháo. Luật không nắm, kĩ năng không nắm, chỉ nhăm nhăm lấy cái bằng rồi nhảy lên xe. Hãy học đoàng hoàng đi các bạn, chính một ngày nào đó người thân của các bạn là nạn nhân của một tài non rồi các bạn sẽ biết.
+ Giá rẻ - cái này mà nhiều bạn không tỉnh ra được nữa thì thua. Lấy đâu ra khóa học bằng ô tô 3,5tr trọn gói, bị ngáo đá ah, tiền nào của đó, 1 cái bằng B2 học cho đoàng hoàng trọn gói tối thiểu phải tầm 8tr, có tham khảo thì tham khảo trường lớn mà tự biết so sánh, một trường học uy tín bao năm nay là HG báo khoảng 10tr, nếu không có điều kiện tài chính thì tham gia các trường khác nhỏ hơn, dịch vụ không vip bằng thì cũng tầm 7-8 tr, chứ làm gì có dụ dưới 5tr.
Thân.

Tập Lái
30/9/13
12
5
3
Anh em lưu ý, trung tâm này dính nhiều vết quá, đã đổi tên thành Tiến Phát. Anh em lưu ý để đề phòng nha.

Hạng B2
15/8/16
236
242
43
Chuẩn luôn !
Nội tiền đóng cho sở giao thông công chánh cũng 4tr rồi, thì dạy 4-5tr ăn không khí mà sống à !

cũng chia sẻ với các bạn muốn đi học lái xe bỏ bớt cái kiểu đòi hỏi về dịch vụ 1 cách vô lí đi, nhất là mấy bà con gái.....
Lấy đâu ra khóa học bằng ô tô 3,5tr trọn gói, bị ngáo đá ah, tiền nào của đó .....dịch vụ không vip bằng thì cũng tầm 7-8 tr, chứ làm gì có dụ dưới 5tr.
Thân.

• Like
Reactions: hangbien
Tập Lái
8/8/16
30
12
8
29
phải lưu ý né mấy tên này ra, xin chia buồn cùng bác chủ và cảm ơn bác đã báo cho mọi người biết

• Like
Reactions: hkh_OK
Hạng B2
15/9/17
235
236
43
28
Nếu có thời gian thì cứ vào thẳng các trường lớn mà học. Giá không rẻ hơn ở ngoài, giao viên dạy đầy đủ, trách nhiệm. Chỉ có cái bất tiện là học giờ hành chính
trường lớn là trường nào bác ơi.? em ở quận 5. bác giới thiệu dùm em đi

Hạng B2
14/6/14
182
224
53
58
Ho Chi Minh City, Vietnam
trường lớn là trường nào bác ơi.? em ở quận 5. bác giới thiệu dùm em đi
Bác ở Quận 5 cứ ra Trường dạy lái xe Thống Nhất ngay sân Thống Nhất đường Nguyễn Kim là an toàn, học phí tầm 6tr (không biết hiện nay có tăng không), cầm bằng trong tay thì nhiều nhất cũng chỉ 8tr. Vì biết nó khá lâu rồi nên nghĩ nó uy tín (gần 30 năm). Trước đây em cũng học trường này, nhưng khi thi phải thi mãi bên Nhà Bè.

• Like
Reactions: phihungto95
Hạng B2
15/9/17
235
236
43
28
Bác ở Quận 5 cứ ra Trường dạy lái xe Thống Nhất ngay sân Thống Nhất đường Nguyễn Kim là an toàn, học phí tầm 6tr (không biết hiện nay có tăng không), cầm bằng trong tay thì nhiều nhất cũng chỉ 8tr. Vì biết nó khá lâu rồi nên nghĩ nó uy tín (gần 30 năm). Trước đây em cũng học trường này, nhưng khi thi phải thi mãi bên Nhà Bè.
bác học ở đó chưa bác? nhà em có xe lâu rồi, e cung biết lái rồi. giờ 22 tuổi gia đình mới cho chạy. nên e đi học bằng để đi chơi xa vs bạn gái cho yên tâm. :D :D đà lạt, nha trang gì đó :D

Tập Lái
4/8/16
2
0
1
24
bác học ở đó chưa bác? nhà em có xe lâu rồi, e cung biết lái rồi. giờ 22 tuổi gia đình mới cho chạy. nên e đi học bằng để đi chơi xa vs bạn gái cho yên tâm. :D :D đà lạt, nha trang gì đó :D

Trường Đại Học ANND đối diện Suối Tiên, học phí rẻ hơn ở những nơi khác một chút, nhưng chất lượng dạy rất tốt. Bạn muốn học lái xe thì alo, mình cho số của sếp, đích thân sếp dạy luôn nhé :D
Còn bạn muốn thi dưới Nhà Bè thì cũng alo mình luôn, nhưng sếp mình không dạy ở đó :D
(0898 404 182, Hoàng)