Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35
Re:Cùng nhau đóng góp cho Kia Morning ngày một tốt, đẹp hơn

để em về test hiện tượng này, xe em mỗi lần nổ máy xong là vô số ze mà chưa thấy hiện tượng này.

Hạng D
27/4/10
1.502
33
48
Hành tinh Xay-da

xe em y chang,e nghĩ là xe KM nó tính toán k tốt khi máy nguội, đành biết ý nó chút vậy, bi jo thì em nạp ga vài cái cho nó nóng lên rồi mới vào số!

Hạng C
7/9/08
540
5
18
50

vậy là hiện tượng này là tình trạng chung của KM rồi. chú ý:nếu các bác vừa nổ máy xong mà bật thêm máy lạnh luôn thì hiện tượng lịm máy có vẻ như nặng hơn.đạp thêm ga là máy sẻ muốn tắt luôn.

Hạng C
14/1/10
601
3
18
Hồ Chí Minh

Em đi slx cũng thế bác ơi. Nhưng xe em sáng nổ máy thì nó liệm xuống rồi tua máy tự đông tănt lên tầm 1800 2-3 giây rồi đầm lại. Nếu máy con chưa đầm thì nó sẽ tự cho lên tua máy 1 lần nữa rồi oki lại.

Hôm trước ra gara xem thì chú thợ nói trên chân ga có cái tự động cân chỉnh tua máy nếu máy k êm sau khi máy nguội. K biết có thật không vì bé tí mà cũng trang bị nhiều cái khác người ta quá.

Còn 1 cái nữa. Khi em cài số lùi thì chân phanh "cứng" lại hơn lúc bình thường và có chiều hường k "ăn". K biết có bác nào bị như em k?

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35

mấy trường hợp các bác nêu em sẽ về test lại xem thế nào, em khởi động lúc nào cũng đã bật máy lạnh, em bật 24/24 lúc chạy xe.
còn vụ chân thắng cứng hơn khi vào số ze thì em chưa gặp, để em chú ý.

Hạng B2
10/5/09
480
22
18
Sài Gòn

Có loại màn hình 2 Din nào lớn lớn một tí (7 inch thực) gắn được trên KM kg các bác?

Hạng C
14/1/10
601
3
18
Hồ Chí Minh

bác tuannhfam vừa lấy xe em là 17.100$. Giờ tự nhiên nhớ vợ iu quá. Cảm giác bùn và lưu luyến quá.

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35

nhatminh305 nói:
bác tuannhfam vừa lấy xe em là 17.100$. Giờ tự nhiên nhớ vợ iu quá. Cảm giác bùn và lưu luyến quá.
bác chia tay rồi ạ, lẹ thế ? bác tính cưới vợ 3 nào vậy bác ?

Hạng C
14/1/10
601
3
18
Hồ Chí Minh

yeuxehoi nói:
nhatminh305 nói:
bác chia tay rồi ạ, lẹ thế ? bác tính cưới vợ 3 nào vậy bác ?
em vừa đưa mợ Ly hết tiền rồi. tuần sao em lấy KOUP màu bạc (vì còn 1 màu duy nhất).