Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.408
113
Nửa đem đi vô hẻm mà gặp bác Hùng e đek dám liếc luôn... Hiền gớm

Hạng B2
22/4/09
153
2
18
samarine nói:
Bác Chủ có xe gì mà đòi đổi / mượn ... ???

ha ha

Hỏi vầy ổng chạy là đúng rồi. Mô tô thôi mà... hay tưởng trực thăng (!?).

Hạng D
4/3/11
2.132
1
36
38
mấy người chưa có xe moto suốt cuộc đời vẫn ko thể hiểu được

Hạng D
13/7/08
1.379
5
38
43
nva_accord nói:
Moto hay gì cũng vậy, là tài sản riêng, bác có tuỳ nghi cho người khác mượn hay không? còn về cho thuê thì không người chơi moto nào bỏ ra số tiền nửa tỷ đồng mua chiếc xe về cho thuê để lấy vài trăm hay vài triệu đồng, có thể bác rất giàu nên moto đối với bác chả là cái gì.

Hạng D
4/3/11
2.132
1
36
38
TuanKen nói:
nva_accord nói:
Moto hay gì cũng vậy, là tài sản riêng, bác có tuỳ nghi cho người khác mượn hay không? còn về cho thuê thì không người chơi moto nào bỏ ra số tiền nửa tỷ đồng mua chiếc xe về cho thuê để lấy vài trăm hay vài triệu đồng, có thể bác rất giàu nên moto đối với bác chả là cái gì.
thằng ấy nhà giàu lắm đó a nó Lái Máy Bay trực Thăng đó

Hạng B2
11/8/11
226
0
0
samarine nói:
... trực thăng hay motor gì cũng vậy ah bác ơi chơi đi rồi bít , đây là niềm đam mê thôi người chơi xe rất quý trọng và yêu mến thậm chí có cả tình cảm với nó . E nói ít máy bác hỉu nhìu đi nhé

Hạng D
4/3/11
2.132
1
36
38
ryntanguyen123 nói:
samarine nói:
... trực thăng hay motor gì cũng vậy ah bác ơi chơi đi rồi bít , đây là niềm đam mê thôi người chơi xe rất quý trọng và yêu mến thậm chí có cả tình cảm với nó . E nói ít máy bác hỉu nhìu đi nhé
em trai nói thế sao được bác ấy giàu lắm có cả trực thăng nữa cơ, nên moto đối với bác ấy là bình thường thôi e trai , thôi thì a có 1 câu gửi bác ấy vậy , cức mà tưởng pate, phân chó mà tưởng là Sâm cao ly nghìn năm , mua xe PKL " Đẵng Cấp " rồi hãy vô nói chuyện với mấy anh nhé e trai , Địt con mẹ mày nva_accord:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Last edited by a moderator: