Hạng C
18/11/15
994
450
63
TP. HCM - Sài Gòn
Em dựa camera de ấy mà ko thể nào đỗ được giữa 2 xe, khoảng cách vừa tầm thân xe em thoy, hic, mất gần 10 ph loay hoay đến đổ mồ hôi hột ấy, hic, mấy anh xung quanh đấy nói nên nhìn kính chiếu hậu và nhìn bánh lái chỉnh lại là vào Ok. Nhưng ko thể định hướng đúng xoay tay lái về bên thuận với bánh xe, em phân vân lắm.
Không nên quá dựa vào camera chị ơi. Nhìn gương và ước lượng thôi. Chứ dùng camera mình bị động lắm :3dchongchong:

• Like
Reactions: PhuongVOH
Hạng B2
15/1/17
258
242
43
Theo như quy ước qt thì U30 là dưới 30t đấy hả chị?
hình như ng Việt mình xài từ này hầu như sai...
bs 333.04 thì dịch chơi vui: 3+3+3=9 (cửu), 0 (không), 4 (tử) =>>>> Sống lâu hơn trăm tuổi (kg biết hồi nào mới c***) có nghĩa là con xe này coi bộ an toàn và bền vững

• Like
Hạng D
5/2/15
3.606
6.282
113
55
TP.Hồ Chí Minh
Cũng muốn hướng dẫn vô chuồng mà hổng biết ở đâu? Có gia đình riêng chưa? thì nàm thao đây :D:D
Lùi vô chồng thì chú ý 2 gương chiếu hậu bên ngoài căn là chính xác nhất, trước khi lùi thì nên xuống xe xem địa thế trước, số AT nên trong khi lùi thì chân không được rời thắng chỉ nhả nhẹ cho xe lùi từ từ, không nóng vội. Nếu thấy chưa chuẩn thì nên xuống xe xem lại cho chắc.

• Like
Tập Lái
4/3/17
20
13
3
40
Quận 1
Theo như quy ước qt thì U30 là dưới 30t đấy hả chị?
hình như ng Việt mình xài từ này hầu như sai...
bs 333.04 thì dịch chơi vui: 3+3+3=9 (cửu), 0 (không), 4 (tử) =>>>> Sống lâu hơn trăm tuổi (kg biết hồi nào mới c***) có nghĩa là con xe này coi bộ an toàn và bền vững
U30 thuộc 8X độ từ 30-40 tuổi đó. Ai tính trẻ hơn đâu, zụ lý giải ý nghĩa của xe là i like kịch liệt á, hihiii, ý mà bạn này nhầm rồi biển 334.04 cơ, lý giải lại xem ^^