Tập Lái
24/6/17
2
0
1
39
Chào các bác.
Em xin mạn phép nhờ các bác tư vấn và xem giúp hóa đơn sửa xe lanos 2002 có gì sai sai không. Tình trạng trước khi sửa vô số nặng tay. Vì đây là mối quan hệ bạn bè. Từng bị Zace 2004 giờ tới em lanos 2002. Nếu không ổn thì chia tay bạn này luôn. Mong các bác góp ý.
E:\Ban hang\lanos\20170905_090301.jpeg
Em ko bàn về giá. Nhưng cái vụ vô số nặng mà phải thay hộp số thì hơi vô lý. Em nghĩ chỉ cần thay bộ ly hợp là ok rùi.

Tập Lái
24/6/17
2
0
1
39
Xe xin gởi bác hình vợ 2 vừa đại tu từ trong ra ngoài, em nó lâu ngày bộ ron hầu như bị lổi bác nào cần thay thế báo em order nhá tks
Xe cụ này có cái chóa đèn đẹp thế. Mới thay hay đánh bóng lại thế nhỉ?

Em ko bàn về giá. Nhưng cái vụ vô số nặng mà phải thay hộp số thì hơi vô lý. Em nghĩ chỉ cần thay bộ ly hợp là ok rùi.
Thay bộ ly hợp như bác nói là đúng rồi, nếu khi vào số khó vào thì đóng lại bạc tay đi số hoặc thấy nó rơ thì tiện gara thay luôn cho đồng bộ, để khi bác sử dụng thời gian ngắn khỏi vào thay tiếp :p

Tập Lái
12/12/15
23
17
3
Bình Dương
em đào mộ cho thớt này nổi lên tí. haha.
em đang tự lắp cam lùi với cảm biến lùi, 2 con này e dùng riêng chứ ko dùng chung 1 bộ.
em đo thấy nguồn của đèn lùi lúc nào cũng có, kể cả tắt công tắc.

vậy cho em hỏi mình dùng thế nào để đấu nối dc ah? mấy ông kia chỉ em dùng rơ le, nhưng em cũng đang gà vụ này.

em cảm ơn

Hạng D
1/11/12
1.050
432
83
Chào các bác.
Em xin mạn phép nhờ các bác tư vấn và xem giúp hóa đơn sửa xe lanos 2002 có gì sai sai không. Tình trạng trước khi sửa vô số nặng tay. Vì đây là mối quan hệ bạn bè. Từng bị Zace 2004 giờ tới em lanos 2002. Nếu không ổn thì chia tay bạn này luôn. Mong các bác góp ý.
E:\Ban hang\lanos\20170905_090301.jpeg
gia đó theo quan điểm từ người bán phụ tùng thì em có thể giúp bác bớt được khoảng 3tr còn về phía thợ sợ xe thì em nghĩ giá đó cũng ok quan trọng là bệnh vô số nặng tay bác thợ bắt chuẩn chưa chứ chơi cả hộp số như thế thì em nghĩ ko phải là bắt bệnh và cũng ko phải là sửa chữa nữa ạ

Tập Lái
5/6/17
2
0
1
43
em thấy con lanos trắng cuối cùng nhìn đẹp hen các bác,em là kết kiểu đó,nhung chắc chỉ dám chơi con mâm với làm dàn đầu thôi,em sơ lam nhieu xxx no vịn em met lam
Nt zalo cho mình xin sdt nhé 0832399244